PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องซื้อเกมส์ใน Origin หน่อยครับ

MAX-PP
1st December 2013, 11:24
ถ้าเราซื้อเกมส์ที่มีอยู่แล้วใน Account ของเราแล้วมันจะซื้อได้ป่ะครับ? :confused::confused:

MAX-PP
1st December 2013, 23:56
ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ T^T

_SaBasTaiN_
2nd December 2013, 00:15
ผมไม่เเน่ใจนะครับก่อนหน้านี้ผมซื้อ RED 3 ไปเเล้ว เเล้วครั้งล่าสุดผมมาซื้อชุดรวมเกมจากอะเมซอน 17 เกมรวม 1ในนั้นก็มี RED 3 ด้วยเเต่เขาให้มาเเค่ คีย์ เดียวใส่เสร็จเกมก็เเอดเข้าคลังเกมทีเดียว 17 เกมเลยเเต่ RED 3 มันก็ยังอยู่เหมือนเดิม แป็ะ เเต่ถ้าจะซื้อเเค่เกมๆเดียว แบบคียเดียวแยกออกมาไม่ได้เป็นเกมรวมก็ไม่น่าจะได้นะครับเหมือนในสตีม