PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AC IV : Black Flag %ไม่ขึ้น

teenkaiwa
2nd December 2013, 16:42
ผมโหลดเกม AC IV : Black Flag ขอพี่ Ramis มาครับ เข้าเล่นเกมครั้งแรก %มันก็ขึ้นนะครับ พอเข้าครั้งต่อๆไป %มันกลายเป็น 0 แต่ว่าเล่นต่อจากของเดิมได้ครับ เวลาจบภาระกิจ %มันก็เป็น 0 ครับ ใครมีวิธีแก้บ้างมั้ยอะครับ

boy_73
2nd December 2013, 16:48
ลองใช้ crack ตัวล่าสุดแล้วหรือยังครับ ของผมก็โหลดของพี่รามิสมาก็ปกติดีนี่ครับ

GANTZ
2nd December 2013, 17:02
ลองใช้ crack ตัวล่าสุดแล้วหรือยังครับ ของผมก็โหลดของพี่รามิสมาก็ปกติดีนี่ครับ

ใช่คับ ผมก็ปกติ