PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้า Social Club เพื่อจะเล่น Max Payne 3 ไม่ได้มันแจ้งว่าไม่ได้ต่อเน็ต

cool-ly
4th December 2013, 13:31
ตามนั้นครับ ผมเพิ่งซื้อของค่ายนี้ ซึ่งต้องเข้า Social Club แต่ว่ากลับ Sign-in ไม่ได้ซะอย่างนั้น Steam Origin Uplay ยังไม่เคยมีปัญหาทำนองนี้... รบกวนผู้รู้หรือผู้ที่เคยเจอ Case แบบนี้ชี้แนะหน่อยครับ .. ผมเองได้ลองตาม Google มาบ้างแล้วเจอวิธีที่ลองมาแต่ยังไม่หายตามนี้
1. เข้าไปที่ common > Max Payne 3 > MP3_Installers > ดับเบิ้ลคลิก Social Club v1.1.0.6 Setup
2. Sign-in Social Club ทางเว็บเลย
สองวิธีนี้ครับที่อ่านเจอมา แต่ยังเหมือนเดิม เข้าเกมส์มันเด้งหน้า Social Club มา แต่ Sign-in แจ้งว่าไม่ได้ต่อเน็ตครับ ปล. ซื้อจาก Steam

headshot deluxe
4th December 2013, 16:45
social club เซิฟมันเน่าครับ เพราะคนเข้ากันเยอะ ลองเข้าเวลาอื่นดู

cool-ly
4th December 2013, 18:39
ตามนั้นครับ เดี๋ยวลองดู ... ^^