PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาปวดจิต CS:GO ครับบ

zanuk9876
4th December 2013, 20:43
ทำไมปัญหามันเยอะอย่างนี้ Counter strike : Global offensive คือมันเป็นอันใดไม่รู้ คือเล่นได้ 1 ครั้งทีไรมันเด้งทุกทีขึ้น csgo.exe has stopped working :sweat

ประเด็นเลยคือผมเข้าเกมทำทุกอย่างได้ตามปกติ จนผมเข้าเล่นเกมทั้งกับบอท หรือ ออนไลน์เป็นเหมือนกัน พอจบการแข่งขัน 1 ตา จะหาห้องเล่นใหม่ หรือ เล่นกับบอทมันก็จะโหลดเข้า

ด่านตามปกติ พอถึงหน้านับถอยหลัง 5 วิก่อนเข้าเกมมันจะเด้งทันที นั้นคือมันไม่สามารถเล่นได้เกิน 1 ครั้ง ผมเข้าเกมใหม่ก็เล่นได้ปกติ จนกว่าผมจะเล่นครั้งที่ 2 ถึงจะเด้ง เป็นแบบนี้ทุกครั้ง

แก้ด้วยตัวเองทุกวิธีแล้วนะ โหลดใหม่ , ซ่อมไฟล์เกม Steam ก็ยังไม่หาย ครับ

kandanai001
4th December 2013, 21:19
ขอทราบสเปคท่านหน่อยครับ

speedmodel
4th December 2013, 21:33
เข้า Option>VideoSetting>Advance>ปรับ MulticoreRendering ปิด