PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสาร torres จัง

onedan
19th September 2011, 16:47
http://image.free.in.th/z/iu/296595_10150306164477746_7724542745_8400991_2076942172_n.jpg

โดนโห่ อิอิอิอิ

veeviw
19th September 2011, 16:48
55555 ตอเรสบอกนัดนี้ลูกเดวพอ

tanatorn
19th September 2011, 16:50
คมหน่อยแมนยูฉันคงเละไปแล้ว เห็นแมนยูเล่นแบบนี้เจอบอลสเปนอย่างบ่าซ่า คงแหกอีกเหมือนเดิม :mad:

J@Y
19th September 2011, 17:24
หลุดมาอย่างสวย สุดท้าย ตกม้าตาย

เมื่อวานนั่งดู สะใจ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Mid-NighAngel
19th September 2011, 17:34
,, น่าเห็นใจครับ ถ้า ตอเรส ยิงลูกนี้เข้า !!

คงเป็นจุดเปลี่ยนของเกมส์ : )

เพราะผมดูๆ แล้ว รูปเกมส์แมนยูไม่ได้ดีกว่าแม้แต่น้อย หลังรั่ว ซะด้วยซ้ำ _ _"

,, ยังไงก็เป็นแฟนบอลที่ดีครับ ผมเชื่อว่า ตอเรส คงคืนฟอร์มได้อีกไม่นาน !! แทบจะไม่ดีใจเลยที่ชนะนัดนี้ http://www.soccersuck.com/soccer/images/smiles/onion_smoke.gif

ปล . แต่เจ้าโคล ดันเสียบ ถั่วน้อยของผมซะเจ็บเลย ! http://www.soccersuck.com/soccer/images/smiles/onion_red.gif

inkink
19th September 2011, 17:36
เป็นกำลังใจให้ตอเรส ถึงแม้จะไม่ใช่แฟนเชลซีและไม่ใช่แฟนบอลอังกฤษ ^^

muek9999
19th September 2011, 17:38
ต้องช่วยปลอบใจซะหน่อย โฮ้........

808080808
19th September 2011, 17:41
ขออย่ายอมแพ้ อย่าอ่อนแอแม้ยิงไม่เข้า จงลุกขึ้นวิ่งไป จุดหมายคือยิงให้เข้า

boss02
19th September 2011, 17:41
ไม่ขำอะครับ

ผมแฟน CHELSEA

papangkron
19th September 2011, 17:52
ผมว่าตอร์ก็เริ่มเข้ากับระบบแล้วนะคับ ผมคิดว่าตอนนี้เชลซีอยู่ในช่วงปรับเปลี่ยนเทคติกจากการที่ต้องอาศัยดร๊อกบากับแลมพ์ในการสร้างสรรค์เกมกับจบสกอร์ มาเป็นอาศัยคนอื่นๆในการสร้างสรรค์เกมกับจบสกอร์ ผมคิดว่าตรงนี้กุนซือหลายคนพยายามทำแล้วแต่ไม่เป็นผลซักที แต่โบอาสผมว่าเค้าน่าจะทำสำเร็จนะ

ขอเอาใจช่วยตอร์แม้จะไม่ใช่แฟนบอลอังกฤษก็ตาม^^

lordhunya
19th September 2011, 17:58
ผมก็ยังรัก ตอรเรสเสมอ แฟนผมเชียร์เชลซี ส่วนตัวผมชอบบอล สเปนมากกว่า แต่ก็อดเป็นห่วงตอรเรสไม่ได้ ผมว่าฟอร์มคงไม่ได้แย่หรอกนะตอรเรสอะ แต่สภาพจิตใจต่างหากที่ย่ำแย่ลงทุกที

waterc4t
19th September 2011, 18:13
ผมไม่ขำด้วยนะครับ สงสารตอเรสจัง

liberate01
19th September 2011, 18:23
ผมแฟนผีครับ แต่ดูแล้วก็สงสารอยู่เหมือนกัน

Miss
19th September 2011, 18:25
เกือบจะเท่อยู่แล้วเชียว -*-

enoigame
19th September 2011, 18:27
ผมว่าตอแมทนี้เล่นดีนะ แม้จะพลาดไปบ้างแต่จังหวะล็อคมายิงนี่ทำได้ดีโคตรๆ :yes

ผมแฟนผี:)

-[Chelsea_FC]-
19th September 2011, 18:31
ไอคนโห่ข้างหลัง มาตัวๆกับกูได้หมด :nea

หืม กีฬามนก็ต้องมีแพ้ครับ เพราะความคิดนี้ละบอลไทยเลยไม่เจริญ ใช้แต่กำลัง กำลังเขาใช้ไว้เมื่อจำเป็น ใจเย็นๆครับ
ไม่ใช่อย่างนั้นครับ ผมต้องการจะบอกว่าทำไมต้องโห่ แล้ว Rooney ยิงลุกโทษไม่เข้าเพราะลื่นล้มในแมชนั้น แฟน Chelsea มีใครโห่มั้ย มีใครเยาะเย้ยถากถางมั้ย มันแสดงถึงสปิริตแฟนบอลได้อย่างชัดเจนครับ

ผมว่าไม่ได้มีปัญหาที่แพ้หรอกครับ แต่กองเชียร์ข้างหลังกำลังเยาะเย้ยอยู่ เลยทำให้อารมณ์ขึ้นได้
อย่างน้อย ตอร์เรสก็ยิงได้แล้วนะครับ สู้โว้ยยย
ใช่ครับ :cool:

lovekoal
19th September 2011, 18:37
-;222641']ไอคนโห่ข้างหลัง มาตัวๆกับกูได้หมด :nea

หืม กีฬามนก็ต้องมีแพ้ครับ เพราะความคิดนี้ละบอลไทยเลยไม่เจริญ ใช้แต่กำลัง กำลังเขาใช้ไว้เมื่อจำเป็น ใจเย็นๆครับ

Rhn
19th September 2011, 20:25
เป็นเรื่อง ธรรมดา ของ กองเชียร์ ทั้งโลกครับ โห่ กันยังดีกว่าตีกันนะครับ ^^

sornram
19th September 2011, 20:47

ผมว่าไม่ได้มีปัญหาที่แพ้หรอกครับ แต่กองเชียร์ข้างหลังกำลังเยาะเย้ยอยู่ เลยทำให้อารมณ์ขึ้นได้
อย่างน้อย ตอร์เรสก็ยิงได้แล้วนะครับ สู้โว้ยยย

deezazax
19th September 2011, 21:12
http://www.youtube.com/watch?v=2iZX_khnvok&feature=player_embedded

http://www.youtube.com/watch?v=xSfwcI8wsMY&feature=player_embedded

ตอเรสพลาดแล้วพวกนี้หล่ะยังมีการพลาดเลย เอาใจช่วยครับตอเรสสู้ๆ ;););)

unsignmer
19th September 2011, 21:20
เหมือนโบอาสดีแต่ปากไงไม่รู้อ่ะ เห็นโบอาสเข้ามาคุม ก็อุส่าห์ไว้ใจ แล้วนี่อะไร 3 เม็ด ......

sornram
19th September 2011, 21:26
เหมือนโบอาสดีแต่ปากไงไม่รู้อ่ะ เห็นโบอาสเข้ามาคุม ก็อุส่าห์ไว้ใจ แล้วนี่อะไร 3 เม็ด ......

อ้าว นี่จะไม่ให้เค้าแพ้เลยเหรอครับ ใครจะไปชนะได้ตลอดล่ะ ขนาดคิงเคนนี่ ยังโดน 4 ลูก เวนเกอร์ ที่เมื่อก่อนมหาโหด โดนไป 8 ลูก เซอร์อเล็กตอน 2009 โดน 4 ลูก
โค๊ชที่เก่ง ผมว่าโบอาสก็เก่ง ดูเมื่อวาน ถ้าจบสกอร์ได้ทุกลูก เชลซีชนะแน่ แต่มันจบไม่ได้แค่นั้น ไม่ได้ชนะกันทุกนัดนะครับ

allzeninezsa
20th September 2011, 01:16
สงสัยแฟนผีเจ็บ กับ ตอร์เรสมาเยอะ เลยโห่สะ ถึงทีมจะแพ้ แต่ก็ยังดีไม่ใช่หรอ ตอร์เรสยิงได้ เห็นตอร์เรส ล็อคหลบ มันก็เริ่มจะบอกแล้วนะว่า ตอร์ เริ่มกลับเข้าสู่ฟอร์ม คนล้มอย่าซ้ำ

ไม่มีกุนซือคนไหนไม่เคยแพ้หรอกครับ แพ้ชนะ ก็แค่กีฬาลูกกลมๆ หงส์ผม โดน ไป 4 - 0 ยังชิวๆ วันนี้ผมยังใส่เสื้อหงส์ไปเตะบอลเลย เพราะผม ไม่ได้จะอะไรสะขนานนั้น แพ้ก็แพ้ ชั่งมัน ต่อให้ สโมสรได้แชมป์ หรือ ได้อะไร มันก็ไม่เห็นเกี่ยวกับเรา เราก็ไม่เห็นเคยได้อะไร นอกจากเอามาอวดกัน ทีมตรูแชมป์เท่านี้เว้ย ทีมตรูเทพ ทีมตรูแมร้งสุดๆอ่ะ แค่นี้อ่ะ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไหนๆ เห็นประเดนแล้ว อยากจะบอกว่า คุณเชียร์เพราะรักหรือแชมป์ อยากรู้มั้ยว่าเชียร์จริงๆ รักแบบจริงๆ เป็นไง ลองไปดู ลีด แชมป์เปี้ยนชิำพ ลีกต่ำกว่าแชมป์เปี้ยนชิำพ สิครับ ทีมบางทีมยังไม่เคยขึ้นมาพรีเมียร์ แต่พวกเขาก็ยังเชียร์ ไม่สนใจว่าทีมอื่นจะดีขนานไหน ไม่สนใจว่าจะได้ขึ้นพรีเมียร์ แม้แอบหวัง แต่พวกเขาก็ไม่เคยหนีไปเชียร์ทีมอื่น ยังคงเชียร์ต่อไป นี้สิรักจริงไม่เปลี่ยนแปลง

AunZii
21st September 2011, 19:23
เอ่ออ คนที่พูดว่า "ถ้าคมหน่อยแมนยูเละ" หรือ "ถ้าจบสกอร์ได้ทุกลูก เชลซีชนะแน่ๆ" แล้วทำไม่จบให้คมละครับ เกมจบไปแล้วใครๆก็พูดได้ครับ ผมก็พูดได้แมนยูจบคมหน่อย ไม่ตํ่ากว่า 5-6 นานี่ชนเสา จะซํ่าได้จุดโทษดันไปลื่น แล้วรูนี่ก็ยิงชนเสาอีก เบอร์บาตอฟถ้าไม่มีแอชลี่ย์ โคล ก็โดนอีก คือเกมจบเกมไปแล้ว ทุกคนจับมือทักทายแลกเสื้อ โค้ชทั้งสองทีมก็จับมือ แถมป๋าก็ยกนิ้วให้โบอาสเลย ปล.ส่วนเรื่องโห่อะไรนั้นมันก็เป็นธรรมเนียมอยู่แล้วครับ แล้วยิ่งตอเรสเคยอยู่ทีมลิเวอร์อีกก็โดนจัดไปตามระเบียบ เหมือนน้องนํ้าตาลย้ายจากแมนยูไปซันเดอร์แลนด์ไปเยือนแอนฟิลด์ก็โดนโห่เป็นธรรมดา >> United <<

WhiteKnightZ
25th September 2011, 20:39
คนมันพลาดไปแล้ว' ช่างมันๆ

(555+)

~[v]~THAILAND~
26th September 2011, 20:11
อุ๊ย! น่าสงสาร... :rofl

armarm2002
28th September 2011, 20:56
วินิจฉัยสีหน้าแต่ละคนแล้วพบว่า
ตอเรส(ก้มหน้า):ไม่ต้องดูก็รู้ผิดหวังแค่ไหน~
คนดู:มีัความสุขปนหาบนความทุขของตอเร๊สสสส~
ผู้รักษาประตู:ดูไ่ม่ยาก สีหน้าบอกว่า "โอ่ย~ โล่งอก"