PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชื่อเกมเเนวยิงที่ตัวละครเลือกไม่ได้เป็นผู้ชายอย่างเดียว พระเอกออกเเนวฮาๆ ล้อเลียนเกมดังๆหลายเกม มีฉากตั้งเเต่ในอวกาศ

thaiskyrimdiary
9th December 2013, 14:10
มีฉากตั้งเเต่ในอวกาศ จนถึงในเมือง มีฉากขึนรถหนีวงล้อยักษ์ด้วย เเล้วก็ฉากที่ล้อเกมอย่างเดสสเปคที่ให้ตัวละครเตะจนประตูพังเปิดเอง ใครพอจะนึกชื่อเกมออกบ้าง

headshot deluxe
9th December 2013, 14:29
นึกไม่ออก แนวยิงนี่ยิงแบบไหน fps, tps
แต่เกมแนวล้อเลียนนี่น่าจะ saint row ปะครับ

lnwbussa02
9th December 2013, 14:31
BULLETSTORM เกม นิ ครับผม ผมว่าน่าจะ ใช้ นะ ครับ

GuY_NoOpPeR
9th December 2013, 14:32
อยากรู้ๆ จะได้หาเล่นมั่ง

9th December 2013, 14:34
มันเป็นมีปืนให้ยิง เเล้วก็มียิงหลายเเบบ มีปืนหลายเเบบ ปืนถือยิง ปิดติดรถ ปืนอยู่กับค่าย มีเนื้อเรื่องด้วย ตอนหลังๆ มีให้เจอเพือน ผู้หญิง ดำๆด้วย
ไม่ใช่ saint row

9th December 2013, 14:35
อือ ใช่เลย ขอบคุณมาก เกมนี้เเหละ BULLETSTORM

DeMIGoD
9th December 2013, 15:25
ที่คุณถาม

มีฉากตั้งเเต่ในอวกาศ จนถึงในเมือง มีฉากขึนรถหนีวงล้อยักษ์ด้วย เเล้วก็ฉากที่ล้อเกมอย่างเดสสเปคที่ให้ตัวละครเตะจนประตูพังเปิดเอง ใครพอจะนึกชื่อเกมออกบ้าง

ที่คุณตั้งคำถาม มันคือ BulletStorm อยู่แล้วครับ แต่งงกับที่คุณมาตอบอีกอัน

แต่เรางงกับอันนี้

มันเป็นมีปืนให้ยิง เเล้วก็มียิงหลายเเบบ มีปืนหลายเเบบ ปืนถือยิง ปิดติดรถ ปืนอยู่กับค่าย มีเนื้อเรื่องด้วย ตอนหลังๆ มีให้เจอเพือน ผู้หญิง ดำๆด้วย
ไม่ใช่ saint row

งงเลย ฮ่าๆ

9th December 2013, 17:24
ที่คุณถาม

ที่คุณตั้งคำถาม มันคือ BulletStorm อยู่แล้วครับ แต่งงกับที่คุณมาตอบอีกอัน

แต่เรางงกับอันนี้

งงเลย ฮ่าๆ

ความจำผมไม่ค่อยดี อาจจะจำผิดจำถูก :dance