PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชื่อหนัง ใครเซียนๆช่วยหน่อยครับ

jokker606
9th December 2013, 21:23
พอดีเมื่อคืนวาน ผมได้เปิดTVดูไปเจอหนังเรื่องหนึ่ง หนังเล่นได้สักพักแล้ว ผมได้เริ่มดูตอนที่พระเอกอยู่ในคุก แล้วมีนักโทษถูกรุมพระเอกเลยเข้าไปช่วย
พอผ่านไปไม่กี่วันคนที่พระเอกช่วยได้ออกจากคุก มันก็ไปฆ่าเมียพระเอกแล้วเอาลูกสาวพระเอกไปเลี้ยง ไอนี้รู้สึกจะเป็นโรคจิตชอบฆ่าข่มขืนเด็กสาว แล้วพอพระเอกมันแหกคุกได้ มันก็ไปตามล่า

ผมจำได้ประมาณนี้ ผมอาจจะเล่าเรื่อง งงหน่อย ถ้าใครพอนึกถึงเรื่องไหนได้ ยังไงก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

rockohhh
10th December 2013, 09:37
ไม่รู้เหมือนกันรอท่านอื่นๆ