PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น etoro มั้ยครับ

hades051
10th December 2013, 08:01
ไอ่เว็บที่เล่นหุ้นอ่ะคับ ผมไปสมัครผ่านคนอื่นมาได้ 50$ แต่ผมใช้ไม่ได้อ่ะคับ ต้องทำไงคับ

Tonkhung
10th December 2013, 08:19
ผมเล่นครับ ไม่ทราบว่ายืนยันตัวตนด้วยเบอร์โทรศัพท์รึยังนะครับ? และ ที่ได้มาฟรี 50$ นั้นจะสามารถไว้ใช้ในการลงหุ้นพวก Facebook , Google , Yahoo ฯลฯ ครับ ถ้าเล่นค่าเงินจะไม่สามารถเล่นได้นะครับ ต้องเติมเงินเข้าไปอย่างน้อย 50$ (หรือ 20$ ผมจำไม่ค่อยได้นะครับ) จึงจะสามารถเล่นค่าเงินได้นะครับ หากงงถามผมได้อีกนะครับ

hades051
10th December 2013, 16:04
ผมเล่นครับ ไม่ทราบว่ายืนยันตัวตนด้วยเบอร์โทรศัพท์รึยังนะครับ? และ ที่ได้มาฟรี 50$ นั้นจะสามารถไว้ใช้ในการลงหุ้นพวก Facebook , Google , Yahoo ฯลฯ ครับ ถ้าเล่นค่าเงินจะไม่สามารถเล่นได้นะครับ ต้องเติมเงินเข้าไปอย่างน้อย 50$ (หรือ 20$ ผมจำไม่ค่อยได้นะครับ) จึงจะสามารถเล่นค่าเงินได้นะครับ หากงงถามผมได้อีกนะครับ

ผมยืนยันตนแล้วครับ แต่ยังไม่ได้อัพโหลดภาพหลักฐานอะไรเลยคับ

ผมมีอีกคำถามคับ เงินที่ได้มา 50$ นี้คือเงินจริงๆหรือเปล่าคับ แล้วผมจะได้จิรงๆใช่มั้ยคับ แล้วผมจะเล่นหุ้นเฟสยังไงเหรอคับ