PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม] Warband : Prophesy of pendor

plackdouge
12th December 2013, 23:10
ขอถามเกี่ยวกับWarband : Prophesy of pendor
1.พวก noble ของแต่ละอณาจักรเราจะไปหาได้ที่ไหน
2.พวกอัศวินที่เราเจอตามบาร์ (พวกชื่อแปลกๆ) เช่น knight of eventide เราจะเอามาเข้ากองทัพเราอย่างไร
3.หมู่บ้านลับ mine Aziz อะไรเนี่ยแหละ ที่ให้เจมกับคนขายหนังสือไป แล้วเขาบอกพิกัดมา มีความลับอ่ะไรบ้าง
4.สร้างทัพทหารให้เดินตามเราอย่างไร
5.ม้าของพวกลอร์ดกับคิง จะมีม้าเหล็กขาใหญ่ๆอยู่ เราจะหาจากไหน

มีความลับอะไรซ่อนอยู่อีกก็มาเล่าสู่กันฟังนะครับสำหรับคนที่เล่นเกม Warband ม๊อด Prophysy of pendor

Darknessdog
12th December 2013, 23:17
ยาว!โคดๆ อธิบายยาก แนะนำ wikia เถิด Mod นี้ไม่โหดจริงอยู่ไม่ได้ - -* พวก กองทัพ Demon heretic นี่ ม้าชนทีเดียว โล่แตก! แต่ก็เอาลงหยุนะ ถ้าได้พวก Silver archer แล้ว ตั้งรับบนภูเขา พอไหวแต่ต้องคุมดีๆ
พวก eventide มัันเท่เฉยๆ เด๋วจะรู้ว่าอัศวินหน้าไม้ เดินเท้า ค้อนปอน โหดสลัด ใบ้ให้แค่นี้ไปหาเอาใน wikia

plackdouge
13th December 2013, 14:34
มันเป็นภาษาอังกฤษผมอ่านไม่ออกครับ ช่วยผมด้วยเถอะครับ