PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผิดที่ไว้ใจมัน

nontawat02
10th July 2011, 17:35
ต่อจากกระทู้ "เจอคนชอบเก่า"

หลังจากวันนั้นผมไม่ได้เห็นเธออีกเลย เนื่องจากว่าอยู่คนล่ะพลัด เลยไม่ได้เห็นหน้าเธอบ่อยนัก จนกระทั่งผมนึกว่าขึ้นได้ว่า "มีเพื่อนอยู่ที่โรงเรียนที่เธอเรียนนิหว่า" ผมเลยโทรไปบอกมันว่า ช่วยติดต่อให้ตูหน่อย มันก็ตอบกลับมาว่า เดี๋ยววัน....โทรมาบอก ผมรอไปตั้งหนึ่งเดือน ไม่มีวี่แววว่าจะโทรมาหา ผมว่าจะโทรไปหาแล้วล่ะ เลยหาที่เฟสบุ๊คก่อน จังหวะนั้นแหละ แจ๊กพ๊อตแตก...... มันเป็นกิ๊กกับเพื่อนผมแล้วก็สนิทเวอร์มากถึงขนาดในเฟสตั้งเป็น มารดาเลย แหละ
ผมรู้สึกว่ามันไม่ยุติธรรมเท่าไหร่ ผมอุตสาห์แอบชอบมา 2 - 3 ปี มันมาไม่ถึงปีเอาซะแล้ว ผิดจริงๆที่ไว้ใจมัน

Milano
10th July 2011, 18:18
เพื่อนเอาไปกินเองเลยเหรอ

nontawat02
10th July 2011, 18:25
ใช่ครับมันเอาไปกินเองเลย

Onion
10th July 2011, 21:01
มารดาเขาคิดแค่เพื่อนกันก็ได้นิ

มันต้องกำลังคบกับ แต่งงานกับ ต่างหาก

แอบชอบ แล้วไม่ได้ทำอะไรเพื่อผู้หญิงคนนั้นเลยเหรอ ถ้าชอบบอกไปตรงๆเลยดีกว่า เพราะเก็บไว้ จะถูกเอาไปแล้วมาเสียใจ ด่าที่หลัง นะ ยิ่งเพื่อนเนี่ยเราแทบไม่มีโอกาศพูดเลย ถ้าเราไม่คุยกับมันก่อนเนี่ย