PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ซื้อ Dead Rising 2 เกมแท้มาแต่เล่นไม่ได้ครับ

nassdesign
14th December 2013, 13:05
มันขึ้น has stop worked ทำทุกวิถีทางละครับ ยังไงก็ไม่ได้ ทั้งปรับเสียงเป็น 16bit 24bit ก็ยังไม่ได้ ลบลง Game for windows ใหม่ก็ไม่ได้
แต่มีปัญหาที่ผิดปรกติอยู่ที่นึง ผมไม่ทราบว่ามันเกี่ยวกันมั้ย คือ game for windows marketplace พอเข้ามันให้อัพเดตตัว windows live sing-in assisatant ตลอดอัพแล้วก็ยังขึ้นอะครับ

ckdh
14th December 2013, 15:15
ลองลงพวก Microsoft Visual C++ กับ Microsoft .NET Framework ดูยังครับ