PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอบทสรุป Naruto Ultimate Ninja Storm 3 Full Burst หน่อยครับ

guunnatta
15th December 2013, 17:00
ผมลองหาในกูเกิ้ลแล้ว มันไม่มีเลยครับ

RlucksN
16th December 2013, 17:41
เกมมันไม่ต้องใช้บทสรุปน่ะซิครับ มันเลยไม่มี เนื้อเรื่องมันเป็นเส้นตรง

basz17
16th December 2013, 17:51
เคยอ่านการ์ตูนไหมครับ เนื้อเรื่องคล้ายๆกันเลยจ้า

ส่วนเนื้อเรื่องพิเศษก็ลองหาดูใน google นะจ๊ะ

guunnatta
16th December 2013, 23:24
ช่ายครับ ผมอยากได้พวกวิธีทำเควสต่างๆ ที่สำคัญเลยคือเควสคาบูโตะ
ซึ่งผมหาในกูเกิ้ลไม่เจอเลยครับ

kidsylenser
16th December 2013, 23:28
ผมก็อยากได้นะ อยากรู้วิธีกดท่าเทคนิคต่าง ๆ คุณสมบัติ item อีก บางฉากเล่นหลายทีเลยกว่าจะผ่าน

basz17
16th December 2013, 23:28
ช่ายครับ ผมอยากได้พวกวิธีทำเควสต่างๆ ที่สำคัญเลยคือเควสคาบูโตะ
ซึ่งผมหาในกูเกิ้ลไม่เจอเลยครับ

ลองหาในยูทูบยัง ครับ น่าจะมีนะ

RlucksN
16th December 2013, 23:58

เควสหลังจบเกมมันจะมีบอกวิธีผ่านตลอดนะครับ ส่วนใหญ่ก็เลือกทางนั้นทางนี้ที่ไม่มีผลอะไรเลยแล้วก็จบด้วยต่อสู้แค่เนี้ย ยกเว้นพวก ninja timeline ที่ต้องเดินหา

เควสคาบูโตะนี่หมายถึงเนื้อเรื่องซาสึเกะกับอิทาจิใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ก็หลังจากจบเกมแล้วให้ไปบริเวณก่อนถึงห้องโฮคาเงะ(ที่พวก ไก เนจิ ลี เท็นเท็น ยืนอยู่) จะมีกบตัวเล็กอยู่แถวๆนั้น ซึ่งมันเป็นส่วนหนึ่งของเควส fragment ก็เก็บ fragment ไปเรื่อยๆจนครบ 5000 แล้วกบมันจะบอกว่ามี fragment แปลกๆอยู่ให้เราไปหา สถานที่คือที่ๆเดียวกับที่เราสู้ตัดสินโทบิในเนื้อเรื่องหลัก พอไปถึงก็จะเจอเนื้อเรื่องซาสึเกะ

หลังจากเล่นจบแล้วให้เข้าไปที่ ninja timeline แล้วเลือกหลังสุดจะมีเนื้อเรื่องเพิ่มตอนสู้กับคาบูโตะขึ้นมา

ปล.ในนี้ยังมีคนเล่นออนไลน์อยู่อีกมั้ยเนี่ย ไม่มีคนในโซนเล่นด้วยเลย เจอแต่พวกขีดแดงตลอด