PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำ BMX หน่อยครับ ขอราคาไม่แพง คุณภาพดีดี

viperz4z
15th December 2013, 20:43
แนะนำ BMX หน่อยครับ ขอราคาไม่แพง คุณภาพดีดี
แหล่งขายด้วยก็ได้ครับ วันนี้ผมในเว็บเจอ ยี่ห้อ SE bike ดีไหมครับ
ขอบคุณครับ

valuimayuka
15th December 2013, 21:04
BMX สายไหนครับ ถ้า Street ก็ radio bike - GT ราคาไม่ถึงหมื่นครับ ก็สวยพอใช้ได้เลยทีเดียว ส่วนร้านขายผมไม่แน่ใจท่านอยู่จังหวัดไหน ส่วน BMX สายอื่นผมไม่ค่อยรู้ผมเล่น BMX Street

นักเล่นเกม
15th December 2013, 21:48
พูดถึงจักรยานราคาไม่แพงผมมักนึกถึงที่นึง เซียงกง หลัก 4 เหมาะสำหรับคนงบน้อย ไม่อวดยี่ห้อ

ผมเคยไปซื้อเสือหมอบที่นี่ ราคาแค่ 4500 เอง แต่คุณภาพคับแก้ว สุดยอดมาก ซึ่งที่นี่จะมีอะไหล่มือ 2 ญี่ปุ่น

คุณภาพดีตั้งแต่เกรด C ยันเกรด A เข้ามาในนี้จะมีอยู่โซนนึงขายจักรยานทั้งแถบเลย เขาจะเอาอะไหล่ญี่ปุ่นมาประกอบ

เราก็ไปบอกเขาเลยอยากได้อะไร เขามีหมด เลือกสี เลือกล้อ เลือกเกียร์ สายโซ่ เลือกไรได้หมดเลย

ให้อารมณ์เหมือนพวกอู่ต่อรถเลย มีจักรยานหลายแบบ หลายสี หลายไซท์ไม่ตายตัวชอบแบบไหนก็ไปบอกเขาได้

ใช้อะไหร่อย่างดี เต็มที่ไม่เกิน 6000 ผมเคยใช้เสือหมอบที่นี่ไปปั่นแข่งกะเสือหมอบเพื่อนผมราคาหลักแสน

ผมชนะนะ แต่ไม่ขาดลอยหรอก เพราะฝีมือพอๆกันบวกผมโชคช่วยนิดหน่อย