PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องเว็ป TMTOPUP

beernewid
15th December 2013, 22:03
เรื่องของเรื่องเลยคือผมไม่เคยใช้เว็ปนี้มาก่อน ผมก็เลยถามพี่ที่เคยใช้ตอนสมัครมันมีให้ใส่เลขบัตรตอนแรกก็เข้าใจว่ามั่วไม่ได้ แต่พี่เขาบอกมั่วๆไปเลย ผลคือไปสุ่มจากเว็ปแล้วพอสมัครเสร็จเงินเข้าเสร็จ ทางเว็ปได้แจ้งว่าเลขบัตรนี้ไม่ได้อยู่ในทะเบียนราฐ ทั้งๆที่เงินเข้าไปแล้ว มีวิธีแก้ไขในการเปลี่ยน รหัสบัตรประชาชนหรือเปล่าคับขอผู้รู้แถลงที

zhezazee
16th December 2013, 05:10
ก็ถ่ายสำเนาบัตรประชาชนตัวจริง ส่งไปให้ ทางนั้นสิครับ แล้วแจ้งขอเปลียนทาง เมล์ เอา