PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกม เกี่ยวกับ lord of the rings หรือ the hobbit ให้หน่อยสิครับ

blacklotus55
15th December 2013, 23:55
แบบว่าวันนี้เพิ่งไปดู the hobbits 2 มา เลโกลาสเก่งโ ค ต ร ๆ ฆ่าออร์คเป็นผักเป็นปลายังกะลิโป้ใน dynasty warrior กันเลยทีเดียว

ที่จริงมันเก่งตั้งกะ lord of the rings 3 ภาคละ (สปอยนิด ๆ ขอโทษนะครับ)

ก็เลยหนังจบอารมณ์ไม่จบ อยากเล่นเกมเดินหน้าฆ่าแบบในสอง series นี้อ่ะ ใครรู้เกมไรดี ๆ แนะนำหน่อยสิครับ

lort conquest เล่นแล้ว

return for the king the game เล่นแล้ว

battle of the middle earth เล่นแล้วทั้ง 2 ภาค

war in the north ก็เล่นแล้ว

มันมีเกมอื่น ๆ จากนี้ไหมอ่ะ

Thank หลาย ๆ

Jerryboyz57
16th December 2013, 00:18
ไม่ลองเล่น the fellowship of the ring & the two towers ดูละครับอันนี้ก็สนุกนะครับ

nervanamaya
16th December 2013, 00:23
lego lord of the ring