PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้ใครเรียนสุรศักดิ์มนตรีมอปลายบ้างครับ

fuxfamezer
22nd December 2013, 20:39
คือว่าที่ถามนี่คือแฟนเก่าผมครับพอเลิกลากันไปก้ไม่ได้ติดต่อกันเหมือนคู่ที่เลิกกันทั่วไปแหล่ะครับแต่ว่าคืออยู่ดีๆก้ฝันเห็นเค้าตื่นมาน้ำตาแทบล่วงเลยเลิกกันมาปีกว่าแล้วก้ยังไปรักคนอื่นไม่ได้เลยผมเลยอยากคุยกับเค้าอ่ะครับตอนเลิกกันนี่เป็นช่วงที่ผมโดนเกย์หื่นตามมาพอดีผมเลยต้องเปลี่ยนทั้งเบอร์เฟสหรือแม้กระทั่งบีบีเธอเลยติดต่อผมไม่ได้เลยแล้วเบอร์ปัจจุบันที่ผมมีเธอก้เปลี่ยนเบอร์ไปแล้วอ่ะครับแล้วตอนนี้เธอเรียนอยู่ ม.5 สุรศักดิ์มนตรีใครที่เรียนอยู่ช่วยผมหน่อยได้มั้ยอ่ะครับ