PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเพื่อนๆเรื่อง assassin creed 4 multiplayer

babilone
22nd December 2013, 23:02
คืออยากรู้ว่าคนที่เล่นรู้สึกแลคกันไหมครับ ผมรู้สึกมันดีเลเวลาใช้สกิล
แล้วก็ตรงหน้าจออ่ะครับ มุมซ้ายบนในเกมที่เป็นคำว่า NAT ของผมเป็นสีแดง
ผมดูในคลิปของฝรั่งมันเป็นสีเขียวกันครับ สัญลักษณ์นี้เกี่ยวกับเน็ตไหมครับ
ปล. ผมใช้เน็ต ทีโอที 10 mbครับ

vitory456
22nd December 2013, 23:13
ผมมีทั้งเหลืองทั้งแดงแหะ NAT อ่ะ
แถมมีอาการ you have been disconnect from host บ่อยด้วย อยากรู้เหมือนกันมันเป็นอะไรยังไง =//="