PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับ Diablo III ครับ

PEEIII
24th December 2013, 14:48
ผมเล่นเกมนี้มาตั้งแต่ภาค 2 แล้ว แต่ยังไม่มีโอกาสได้เล่นภาค 3 สักที

(ช่วงเกมออกเป็นช่วงที่ผมกำลังสอบเข้ามหาวิทยาลัยพอดี)

ผมกำลังจะสอย Diablo III + Reaper of Soul Bundle ราคาอยู่ที่ 59.99 เหรียญครับ

ก็เลยมาสอบถามครับว่า มีใครเล่นเกมนี้อยู่บ้าง

แล้วพวกปัญหาต่างๆที่เคยเกิดขึ้นในช่วงๆแรกๆ ในช่วงนี้เป็นยังไงบ้างครับ

แล้วก็เรื่องการ Hack ID ยังพอมีเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นอยอยู่รึเปล่าครับ

แล้วใครจะซื้อภาคเสริม Reaper of Soul ไปลุยบ้างครับ