PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากเล่น psp บน pc อะครับ ใครรู้อะไรบอกหน่อยนะ

beautygukaen
27th December 2013, 02:23
รบกวนบอกผมหน่อย ว่าโปรแกรมตัวไหน เล่น psp บน pc ได้มั่ง
ตอนนี้ผมลง ppsspp แล้วก็ โหลด ปังย่า มาเล่นแล้วแบบ มันกระตุกมาก
ผมเคยลงเกมหนักกว่านี้อย่าง sleeping dogs ไม่แน่ใจ พิมถูกป่าว ก็เล่นได้ปกติน้ะ
the sims 3 ยังไม่กระตุกเลย ไม่แลคด้วย ลื่นมาก แต่ทำไม อันนี้มันกระตุกอะครับ ?
ถ้าใครรู้ยังไง แนะนำผมหน่อยน้ะ
ถ้ายังไงรบกวน บอกในเฟสหน่อยนะครับเพราะว่าผมจะออนเฟสมากกว่า
https://www.facebook.com/BeautyGuKaen?ref=tn_tnmn
ตามนี้เลยน้ะครับ รบกวนด้วยนะครับ อยากเล่นจริงๆ พอผมโหลดโปรแกรมมามันเหมือน
ต้องใช้ จอย ผมรีบออกไปซื้อจอยมาใช้เลย 555 จริงๆแล้วผมอยากเล่น SAO แต่เล่นไม่รู้เรื่อง
แถม เหมือนเกมมันบัคๆด้วย

ILoveJKG
27th December 2013, 03:43
PPSSPP ดีสุดแล้วครับตอนนี้ แต่ยังไงๆมันก็เป็น Emulator อ่ะครับ มันเป็นโปรแกรมจำลองเลยสู้ Console จริงๆไม่ได้ครับ เรื่องกระตุก lack มีบัคเป็นเรื่องธรรมดา ของผมแค่โหลดนานนิดนึงก็เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
ปล. ผมยังเซงนิดหน่อยที่เล่นเนื้อเรื่องเกมยูกิไม่ได้ เล่นแต่ Free Duel อย่างเดียวเลย อุตส่าใส่สูตรการ์ดครบแล้วแท้ๆ

Season
27th December 2013, 07:46
PPSSPP ครับ

กลับมาติด เกม PSP อีกครั้งเพราะโปรแกรมนี้จริงๆ

โมเดลชัดขึ้นกว่าคอนโซลด้วยยกเว้นแต่ Texture ก็.....

แถมเล่นออนไลน์ฮามาจิได้บางเกมด้วย เช่น Monster Hunter (ติดตงอมแงมเลย) ไปโหลดของคนในบอร์ดนะ มี Texture ของ PS3 ด้วย :)

chaiyong00
21st June 2014, 02:26
ขอบคุณมากๆครับ