PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น guardians of middle earth ไหมครับ

taone1414
27th December 2013, 07:45
พอดีอยากจะซื้อหนะครับเลยหาเพื่อนเล่น

:)

kidsylenser
27th December 2013, 09:07
ผมมีนะ แต่ยังไม่เคยเล่นเลยว่าจะลองอยู่เหมือนกัน พอดี HDD มันเต็ม :sweat

--------------------

ลองเล่นกับบอทแล้ว 1 เกม ใช้เวลาแค่ 13 นาทีเท่านั้น ซึ่งเร็วมาก ๆ ตัวเกมนั้นน่าสนใจเพราะตัวละครเอามาจาก The Lord Of The Rings ด้านเกมเพลยังสู้ เกม MOBA อื่นไม่ได้

เท่าที่ลองเล่นนั้นไม่มีการออกของ แต่มี ไอเท็มเพิ่มเลือดอยู่ตามหิน เป็นดอกไม้

ปล.ผมพึ่งเล่นไปครั้งเดียวอาจจะยังไม่เข้าใจระบบเกม โปรดพิจารณาเองอีกทีนะครับ :)