PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dayz Standalone กับ Warz เล่นแบบ Offline ได้ไหมครับ

THE MIZ
27th December 2013, 22:56
ตามหัวข้อเลยครับ ผมอยากได้มาไว้เล่นคนเดียวอ่ะครับ

แล้ว Warz ล่ะครับ Offline ได้ไหม

popza01
27th December 2013, 23:05
เท่าที่รู้ไม่ได้นะครับ ถ้าเถื่อนผมไม่แน่ใจ

kidsylenser
27th December 2013, 23:14
Dayz Standalone มีเถื่อนที่เอาไว้เล่นแบบ Offline อยู่ครับ ผมลองแล้วมันไม่เซพครับ

ถ้าเอาไว้ลองเล่นเพื่อตัดสินใจก็ลองได้ครับ ผมลองแล้วไม่ชอบการบังคับเลยผมว่าปุ่มมันเยอะไป

THE MIZ
27th December 2013, 23:27
Dayz Standalone มีเถื่อนที่เอาไว้เล่นแบบ Offline อยู่ครับ ผมลองแล้วมันไม่เซพครับ

ถ้าเอาไว้ลองเล่นเพื่อตัดสินใจก็ลองได้ครับ ผมลองแล้วไม่ชอบการบังคับเลยผมว่าปุ่มมันเยอะไป

แล้วของคนที่เอามาแจกลงในบอร์ดนี้เล่นแบบ Offline แล้วเซฟได้มีไหมครับเนี้ยะ อยากเล่นจริงๆเลย