PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องซื้อคอมประกอบหน่อยครับ

nuttawe8
29th December 2013, 01:26
ถ้าจะซื้อให้ที่ร้านเขาจัดให้เราได้หรือเปล่าครับ หรือว่าเราต้องจัดสเปคเอง แล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับผมอยู่แถว ๆ ปทุมธานีครับ มีที่ไหนบ้างอ่ะครับ

HANG-ON
30th December 2013, 01:21
ร้านจัดให้...ได้ครับ แต่ระวังจะโดนหลอก จัดด้วยตัวเอง ศึกษาด้วยตัวเอง ชัวร์สุด
เพื่อนผมโดนแล้วครับ ร้าน B..... งบ20k ขอให้ร้านจัด...ร้านเอาของไม่สมราคามาให้(จัดเอง ราคาซัก 10k นิดๆ)
เห็นใบเสร็จแล้ว โอ้โห โกงราคามาก สุดท้ายก็เอาเงินคืนมาได้ แล้วเปลี่ยนร้านจัดสเปคครับ...อย่าไว้ใจร้านมากครับ