PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครไปดูมาแล้วบ้าง วิ่ง สู้ ฟัด 2013 [ Spoil ]

zanuk9876
31st December 2013, 18:26

จากที่ได้ไปดูมาวันนี้ เพราะรอแผ่นไม่ไหว ผมออกแนวเป็นแฟนเฉินหลงด้วยเลยยอมจ่ายตังค์เข้าดูช่วงนี้ไม่ค่อยมี ตัง ค์จัดให้กับ Steam หมด
แน่นอนกับ วิ่ง สู้ ฟัด ครับมาภาคนี้บอกก่อนเลยว่าไม่ฮา - - ออกเป็นดราม่าเน้นๆ เลยด้วย แต่คงเป็นเพราะพากษ์ไทย
ที่พอมีให้ขำกันเล็กน้อย แอคชั่นผมว่าน้อยไปหน่อย ดูเฮียแกก็อายุมากแล้วเนอะ ภาคนี้เน้นเนื้อเรื่องสุดๆ
ยังพอมีจุดหักมุมเล็กน้อย เนื้อเรื่องน่าติดตามไม่ชวนง่วง รวมๆ แล้วลงตัวดีครับ

totawan002
6th January 2014, 21:11
อยากดูอะแต่หา แบบ ซาวเท็กไม่ได้อะ

Phillip Chbeeb
6th January 2014, 22:28
พึ่งไปดูมาวันนี้เหมือนกันครับ เนื้อเรื่องดราม่าจริงๆ ใครจะไปดูเพื่อหวังเอาความฮา แอคชั่นกระจายเหมือนภาคก่อนๆ ผิดหวังอย่างแน่นอนครับ ภาคนี้เน้นดราม่า สืบสวนสอบสวนเต็มๆ (แอคชั่นมีอยู่ แต่มีน้อยจริงๆ)

ยอดตำรวจเลยคนนี้ โดยรวมแล้วชอบมากครับ :victory