PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้รู้มาตอบหน่อยครับเกี่ยวกับ.exe

taos123
2nd January 2014, 09:42
คือตอนนี้ผมมีโปรแกรมนึงที่ต้องแก้เวลาการใช้งานเพราะมีการจำกัดเวลาไว้10นาที(มันเป็นแค่โปรแกรมเกมทั่วไป)เขียนโดยคนทั่วไปนี่แหละ

คือผมอยากจะถามว่าเราจะแก้เวลาให้ใช้ได้ตลอดยังไงผมแค่อยากรุ้แค่เอาเวลาจำกัดออกแค่นั้นเอง

ปล.1 มีไฟล์ที่เชื่อมกับ.exeตัวเข้าโปรแกรมอีก 3-4ตัว เป็น.exeเหมือนกันเหมือนตัวพวกนี้จะเป็นmarcro

ปล.2 ใครไม่รุ้หรือพอรุ้มีแนวทางก้ช่วยหน่อยนะครับ

ManKP
2nd January 2014, 10:38
crack ๆๆๆๆๆ