PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dragon's dogma dark arisen มีร้านไหนยังขายอยู่บ่าง รับมือ2 หากมีคนขายให้

tomjungza
2nd January 2014, 16:20
คืออยากทราบว่ามีร้านไหนที่ยังขาย แผ่นเกมนี้อยู่ บ่าง ครับ ที่ สามารถจ่ายผ่านธนาคารได้ หรือ ใครมี แผ่นมือ 2 สะดวกแถว เดอะมอลงามวงวาน หรือ พันทิพงามวงวาน
Pm มาหาผมด่วนนะครับ อยากได้จริงๆ

oat_hohoho
2nd January 2014, 16:41
ลองไปโพสในเวบบอร์ด gconsole.com ดูนะครับคิดว่าเดี๋ยวน่าจะมีคนโพสขายอยู่เพราะเกมส์เก่าคนน่าจะเล่นเคลียร์กันไปหมดแล้ว สนุกมากๆเลยเกมส์นี้มันส์มากๆ เสียดายที่ไม่พอร์ตลง PC ผมเล่นใน xbox เกมส์สนุกทุกอย่างยกเว้นเรื่องกราฟฟิค ผมความระเอียดของ texture ต่ำมากไปหน่อย ถ้าภาพสวยๆนี้มีสิทธิ์เข้าชิง GOTY กับเขาได้เหมือนกันครับ

kevinmitnick
2nd January 2014, 16:54
ลองไปโพสในเวบบอร์ด gconsole.com ดูนะครับคิดว่าเดี๋ยวน่าจะมีคนโพสขายอยู่เพราะเกมส์เก่าคนน่าจะเล่นเคลียร์กันไปหมดแล้ว สนุกมากๆเลยเกมส์นี้มันส์มากๆ เสียดายที่ไม่พอร์ตลง PC ผมเล่นใน xbox เกมส์สนุกทุกอย่างยกเว้นเรื่องกราฟฟิค ผมความระเอียดของ texture ต่ำมากไปหน่อย ถ้าภาพสวยๆนี้มีสิทธิ์เข้าชิง GOTY กับเขาได้เหมือนกันครับ

ผมว่า กราฟฟิค อะ ok แต่ เควส มัน ซ้ำซาก ไป นิด

เนื้อ หา ปีก ย่อย ก็ไม่ลึก

แต่ถ้าเล่นแนวตรง อะ ผมว่า Ok

ของ พอ มี ของ หลังๆ นี้ เดิน + สบาย ไปคนเดี่ยวดีกว่า ไปกับ พอล พอล มัน มึนๆ เซง

tomjungza
2nd January 2014, 16:55
อยากเล่นมากๆเลยเกมนี้ สมัครเว็บนั้นตรงรอนานเลยกว่าจะ ตั้งกระทู้ได้