PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dead island ติดบัคไปต่อไม่ได้ครับ

PassT_T
20th September 2011, 12:55
ถึงเควส its never too late ที่ให้ขับรถหุ้มเกราะจากสลัมไปหาsinamoi อะครับ ผมได้มาผมก็ไปไล่ทำเควสรองให้หมดก่อน แล้วอีกวันกลับมาเล่น กลายเป็นว่า รถหาย!!! (ทำมายม่ายรอช้านนนน T^T ตกรถกระทั่งในเกม....) ทีนี้ก็จบกันทำไรก็ไม่ได้เลยอะครับ ใครพอจะรู้วิธีแก้บ้างครับ หรือถ้าแก้ไม่ได้จริงๆ รบกวนขอเซฟคนที่เล่น น้องหนูกระโปรงแดงถึงเควสนี้ หรือเกือบถึงก็ได้ครับ แต่ไม่อยากเล่นใหม่ละ TOT อุตส่าห์ได้ ขวานชื่อม่วง ดาบชื่อสีทองสองอัน ช็อตไฟฟ้ากะพิษขั้น 3แล้วด้วย เสียดายจัง ขอบคุณครับ

PassT_T
20th September 2011, 21:09
ไม่มีใครเจอบัคนี้บ้างเหรอ เล่นใหม่นี่เหนื่อยเลย

patipan23
21st September 2011, 18:34
ลองเช็คดูเควสอีกทีนะ บางทีทำไม่จบอาจได้ทำใหม่

Jegan
22nd September 2011, 14:43
ลองเลือกที่เควสแล้วลองออกเกม และเข้าใหม่ดู ส่วนใหญ่เราเลือกทำเควสอะไรค้างไว้มันก็จะวาปเราไปที่ตรงนั้นเอง.......