PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเชิญผู้รู้เกี่ยวกับเกมส์ cube world หน่อยครับ

nutlorkkrom
3rd January 2014, 19:12
พอดีว่าผมเล่น ๆ ไปแล้วผมเข้าไปติดล่องหินอ่ะครับ :sweat แล้วมันออกไม่ได้เลย

ผมไม่อยากเล่นใหม่ด้วยอ่ะครับ พอจะมีวิธีออกมั๊ยครับ เช่นวิธีฆ่าตัวตายหรือว่ายังไง ขอให้ออกได้อ่ะครับ
ขอบคุณครับบบ :thank

purinatjr
4th January 2014, 13:28
ใช้ bomb เอา สิครับ = =

nekoload
6th January 2014, 03:59
พอดีว่าผมเล่น ๆ ไปแล้วผมเข้าไปติดล่องหินอ่ะครับ :sweat แล้วมันออกไม่ได้เลย

ผมไม่อยากเล่นใหม่ด้วยอ่ะครับ พอจะมีวิธีออกมั๊ยครับ เช่นวิธีฆ่าตัวตายหรือว่ายังไง ขอให้ออกได้อ่ะครับ
ขอบคุณครับบบ :thank

สร้าง world ใหม่สิครับ world เก่าลบทิ้งไปคิดอะไรมาก

Mcarmy
6th January 2014, 05:31
ฮ่าๆ นึกว่าะมีแค่ผมซะอีกนะนี่ วิธีผมนะผมใช้ ความพยายามแหละ โดดแล้วโดดอีกหามุมที่มันน่าจะโดดถึง ไม่ได้ติดคนเดียวนะผมเล่นกับเพื่อน 3 คนตกอยู่ในล่องเดียวกันหมดเลยอนแรกเห็นพ้องกันว่า เริ่มใหม่แต่ผมดันกระโดดขึ้นไปได้ก่อน
จากนั้นก็ไปลากมอนลงให้ตกลงไปในหลุมฆ่าพวกที่เหลือให้หมด ผมควมพยายามสูงหน่ะ