PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เป็นคุณจะทำยังไงครับ

sattawat1979
3rd January 2014, 23:00
กระทู้อาจไร้สาระไปหน่อยนะครับ แต่มันทำให้ผมเจ็บใจอยู่เล็กๆ

เมื่อประมาณเดือนกว่าๆมาแล้ว ที่บ้านผมมีการต่อเติมบ้านครั้งใหญ่ พองานก่อสร้างเสร็จแล้วก็เป็นงานเดินระบบไฟ

วันนั้นผมยุ่งกับการเดินดูความเรียบร้อยของงานในบ้าน มีช่างไฟคนนึงไปเปิดฝ้าเพดานห้องน้ำเพื่อเดินสายไฟครับ ผมก็ไม่เอะใจอะไร

ประกอบกับตอนนั้นผมปวดท้องจะเข้าห้องน้ำพอดี เลยวิ่งขึ้นไปเข้าห้องน้ำที่ชั้นสอง พอเสร็จกิจก็รีบลงมาดู ปรากฏว่าช่างไฟทำงานเสร็จแล้ว

กำลังจะกลับพอดี ดูท่าทางช่างไฟมันรีบร้อนออกไปแบบมีพิรุธ ผมเองก็รีบดูข้าวของภายในบ้านปรากฏว่ายังอยู่ครบทุกอย่าง ไม่มีของหาย

หลังจากนั้นผมก็พักผ่อนดูทีวีตามปกติ

ทันใดนั้นเองผมนึกได้ว่า ผมได้ซ่อนหนังโป๊ไว้ใต้ฝ้าเพดานอยู่จำนวนหนึ่ง ประมาณ 20-30 แผ่นเห็นจะได้

เป็นหนังโป๊ที่หายากที่ผมเก็บไว้ตั้งแต่อยู่ ม.ต้นเลยทีเดียว ผมรีบขึ้นไปเปิดฝ้าดู ปรากฏว่าหนังโป๊หายไปหมดเลยครับ :mad:

ช่างไฟมันต้องเอาไปแน่ๆ เพราะก่อนที่จะมีการต่อเดิมบ้าน ผมยังเอามาดูอยู่เลย และท่าทางมันก็ร้อนรนเหมือนมีความผิดด้วย

จริงๆแล้วผมก็ไม่เสียดายเท่าไหร่หรอกครับ ของแค่นี้ แต่มันเจ็บใจที่มาขโมยขณะที่เจ้าของอยู่บ้านน่ะครับ

ผมรู้ด้วยว่าบ้านมันอยู่ไหน จะไปทวงหนังโป๊ก็อายมันครับ จะไปฟ้องผู้รับเหมาที่เป็นหัวหน้ามันก็ออกจะเกินไปหน่อย ก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลยครับ

เป็นเพื่อนๆจะรู้สึกยังไงครับ แบบนี้ :rtfm

482566789
3rd January 2014, 23:04
เห้ยนาย สมบัตินาย มันมีค่ามากเลยนะ นายจะทิ้งมันไปจริงๆหรอออ :dance

blacklotus55
3rd January 2014, 23:23
เอ้าเฮ้ยยยยยยย พ่อแม่พี่น้อง เข้ามารอดูปูเสื่อกันเร้ววววววววว

กะลังจะเกิด "ศึกชิงหนังโป๊" กันแล้ว เจ้าข้าเอ๊ยยยยยยยย 555555555555555

อ่านจบตอนแรกขำซ้าาา น้ำหูน้ำตาไหลเลย จริงนะ ๆ 5555

นี่ดีนะเป็นช่างไฟ ถ้าเป็นช่างแอร์เนี่ย ตอนไปทวงมันคงบอกว่า "ถึงผมเอาไปแต่ผมไม่เล็กนะครับ" 555

ขอให้ได้ "ของรักของข้า" คืนมานะครับ แฮะ

_SaBasTaiN_
4th January 2014, 01:39
โขมยอะไรไม่โขมยไปโขมยหนังโป๋ผมว่ามันออกจะโรคจิตนะเนี่ย:sweat

ChaDcHaN
4th January 2014, 01:45
เขาอาจจะเป็นช่างไฟในตำนานก็เป็นได้

Monalizii
4th January 2014, 01:51
มันหยามกันชัดๆ อย่างงี้ต้องแช่งให้แผ่นลาย :o

ILoveJKG
4th January 2014, 02:01
เป็นผม ผมจะเก็บไว้ในห้องนอน ใส่กล่องลังดับเบิลเอไว้ก็ได้ เก็บให้เป็นที่เป็นทาง ไม่ต้องไปหาที่พิศดารแบบนั้น ขึ้นชื่อว่าหนังโป้ใครๆก็อยากดู
ส่วนกรณีของเจ้าของกระทู้ มีทางเลือกอยู่ 2 ทาง
1. ยังนึกเสียดายคอลเลกชั่นหนังที่สะสมมานานอยู่ และพอรู้วิธีทวงคืนได้ก็ไปทวงเอาคืนเอาครับ
2. ถ้าไม่เสียดาย หรืออาย ก็ปล่อยเลยตามเลย คิดซะว่าเป็นของขวัญปีใหม่ให้ช่างมันเอาไปดูละกัน
แต่ถ้าเป็นผม ถ้าทวงคืนได้ผมก็จะไปทวงนะ จะอายทำไมในเมื่อของๆเรา มันสิต้องอายมาขโมยหนังโป้คนอื่นไปดู เข้าข่ายลักทรัพย์นะเออ!!!
จำไว้ครับ "หนังโป้ข้า ใครอย่าแตะ!!!"

อ่อเพิ่งนึกได้ก่อนที่จะเอากล่องสมบัติไว้ในห้องนอน ทางบ้านผมเขาโล๊ะพวกขวดน้ำพลาสติก ลังกระดาษ ฯลฯ ชั่งกิโลขาย ไอ้คนรับซื้อมันก็มือไวตาไว รีบชั่งรีบมัดอะไรใหญ่เลย (เออลักษณะเดียวกันเลย รีบๆรนๆจนมีพิรุธ) เผอิญว่าผมแว๊บบบบบไปเห็นกล่องของผมทันพอดี เลยบอกว่ากล่องหนังของผม มันเลยทำหน้าจ๋อยๆ(อดไปมึ ง 555+) จะให้ได้ไงสมัยนั้นดังๆก็ มิยาบิ อาโออิ โฮโนก่ะ ก็เหมือนเจ้าของกระทู้แหละครับสะสมมาตั้งแต่อยู่ม.ต้น ใครจะให้ง่ายๆล่ะจริงไหม???

micro
4th January 2014, 11:34
คอมเม้นไม่ถูกเลยครับ จขกท จะพูดไงดีอะ เออคือว่าน่ะ แบบบว่าแหม่ ก็น่ะ อ่า........ 5555555555555555555555555

sattawat1979
4th January 2014, 18:58
ขอบคุณทุกท่านที่ออกความเห็นนะครับ ตอนแรกผมก็เสียดายมากๆ แต่มานั่งคิดอีกทีหนังโป๊นั่นมันก็เก่ามากแล้ว

บางแผ่นก็สะดุด คือมันเป็นแผ่น VCD น่ะครับ คุณภาพของภาพก็สู้สมัยนี้ไม่ได้ แต่จะตามโหลดก็คงหาโหลดไม่ได้แล้ว ทำใจแล้วล่ะ

สมัยนี้เค้าโหลดหนังโป๊ใส่ HDD กันแล้ว เสียไปประมาณ 30 แผ่นไม่เป็นไร แต่ยังมีอยู่ใน HDD 2TB แบบเต็มๆ :o

ManKP
4th January 2014, 19:14
ไป ถาม ตรงๆ เลย ครับ

ไม่เห็นจะน่าอายเลย

เรื่องปกติ - -

เดี๋ยวบ้านอื่น เขาก็จะโดนอีก

Kyonman
4th January 2014, 21:54
เกิดมาก็พึ่งเคยได้อ่านนี้แหละ ช่างไฟขโมยหนังโป๊ แล้วไปซ้อนบนเพดานด้วยนะ แหม.... ไม่ธรรมดานะคุณเนี้ย

[Really~Nuts]
4th January 2014, 23:48
ช่างไฟในตำนานชัดๆ :rofl

tff007
5th January 2014, 00:05

BLASTEROUS
5th January 2014, 00:12
โหยย ถ้าเป็นแผ่นแท้ลิขสิทธิ์จากjapan ผมไม่ยอมนะเนี่ยย จะตามไปถีบยอดหน้าให้

pongtpongt
5th January 2014, 00:30
เก็บแผ่นได้คลาสสิกมากสมัย ม.ต้นทำเหมือนกัน 555+ ซ่อนแผ่นไว้บนฝ้า :rofl

totawan002
5th January 2014, 00:36
ซ่อนไว้ใต้ฝูกซิง่ายดี ค่อยสะสมใหม่ก็ได้เดี๋ยวนี้คุณภาพคับใจ