PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : นอนกันยังครับถามเกี่ยวกับ cs-go หน่อยครับ

manglove
3rd January 2014, 23:39
cs-go นี้เวลาเล่นมันต้องเติมเงินเหมือน pbเปล่าถึงจะได้อาวุธและไอเทมต่างๆ
ครับเพราะไม่ชอบเกมส์เติมตังครับซื้อทีเดียวแล้วเล่นได้โดยไม่เติมตังนะครับ

manglove
3rd January 2014, 23:45
ไม่มีใครตอบเลย

megasawa
4th January 2014, 00:02
ไม่จำเป็นครับ ซื้อแล้วเล่นได้ฟรีตลอดชีพเลย แต่ถ้าเติมเงินจะประมาณว่า ซื้อสกินปืนสวยๆครับ

manglove
4th January 2014, 00:13
อ๋อขอบคุณครับ

peetdekdeee
4th January 2014, 00:19
ไม่ต้องเติมหรอกครับ เกมนี้มันส์อยู่ในตัวมันแล้วครับ นี่แหละที่ผมหันมาเล่นเกมแบบนี้แทนเกมออนไลน์

Monalizii
4th January 2014, 00:22
ผมก็เล่นอยู่นะครับ ได้กล่อง ได้ปืนที่มีลายแต่ง ไม่ต้องเติม ถ้าจะเปิดกล่องก็ซื้อกุญแจเอา >.<

หนุ่มหน้าหวาน
4th January 2014, 00:22
จะมีกล่องปืนถ้าเราได้เราต้องมีกุญแจด้วย ขายอันละ 2.4 USD หรือจะรอดรอปก็ได้แต่เห็นเพื่อนบอกว่ามันดรอปยากมากๆ ก็มีแค่นี้แหละ แต่พวกเสริม ความอึดปืนแรงไม่มีนะ เดียวเกมจะไม่สมดุล

manglove
4th January 2014, 00:57
จะมีกล่องปืนถ้าเราได้เราต้องมีกุญแจด้วย ขายอันละ 2.4 USD หรือจะรอดรอปก็ได้แต่เห็นเพื่อนบอกว่ามันดรอปยากมากๆ ก็มีแค่นี้แหละ แต่พวกเสริม ความอึดปืนแรงไม่มีนะ เดียวเกมจะไม่สมดุล

ต้องขอบคุณทุกคนทีตอบผมนะครับผมก็จัดการซื้อเรียบร้อยและเห็นมันถูกดี และอีกอย่างจะได้โชฝีมือเองแบบไม่ต้องผึ้งไอเทมส่วนpbผมก็ไม่เติมใช้แต่ฉายาเอาแต่ก็แพ้ความอึดของคนอื่นแต่ก็สูสีกับคนเติมนะ