PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฺฺBF4 ถามเรื่องการปลดล็อคอุปกรณ์ ปืนหน่อยครับ

เช กูวาร่า
6th January 2014, 01:52
คือมันมีเงื่อนไขไหมว่าสมมติเราต้องการกล้องเล็งปืน scar ต้องเล่นยังไงถึงจะได้ หรือว่าใช้ปืนกระบอกนั้นไปเรื่อยๆเเล้วมันจะปลดล็อคไปเองโดยเรียงลำดับทีละขั้นครับ

lsparrowl
6th January 2014, 02:44
ใช้ปืนนั้นคิวไปเรื่อยๆ ครับ จะไล่ปลดไปเรื่อยๆ เช่น คิว 20 ได้กล้องเล็ง 30 ได้ เลเซอร์ ลองดูตรง unlock ใน battlelog ดูครับ

nuninza15
6th January 2014, 03:13
ในเว็ป Battlog ID ของคุณมันจะบอกครบถ้วนครับ แล้วกดดูหรือยังครับ ที่หัวข้อ Unlock เงื่อนไขทั้งหมด และจะได้อะไรบ้าง