PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครมี Crack, Activator, License Code ของโปรแกรม 'Pronunciation Coach' บ้างไหมครับ?

kerotefanoz
7th January 2014, 20:32
ผมกำลังใช้โปรแกรมนี้เกี่ยวกับการทดสอบการออกเสียงภาษาอังกฤษให้กับนักเรียนโรงเรียนหนึ่ง ผมอยากทราบว่า ใครพอจะหา Crack, Activator, Licence Code อะไรก็ได้สักอย่างหนึ่ง พอจะมีไหมครับ เพราะว่าตัว Trial มันใช้ได้เพียงแค่ 7 วันเท่านั้นเอง แถมราคามันก็แพงหูฉี่

ขอร้องเหล่าท่านๆทั้งหลายโปรดช่วยเหลือกันหน่อยนะครับ ใครมี หรือหาได้ ช่วยตอบทีนะครับ ผมก็พยายามหาอยู่เหมือนกัน

:help