PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเนื้อเรื่องของ Assassin's Creed IV Black Flag อ่ะครับ

]F[ar->Cry
8th January 2014, 12:42
คือ ผมงงกะตอนจบมาก เด็กผู้หญิง ที่ขึ้นเรือไปกับ Edward ใคร? ลูก Edward หรอ แล้วถ้าใช่ แล้วเป็นลูก Edward กับใครล่ะ?
แล้ว mary read ตายยังไงเมื่อไหร่ แล้วก็.. caroline ล่ะ หายไปไหนตอนจบไม่เห็นเลย เอ๊ะ! รึว่าเค้าตาย แล้วถ้าตายเขาตายตอนไหนล่ะ :confused:

ใครที่รู้ก็รบกวนด้วยนะครับไม่ผมเก่งอังกฤษอ่า เล่าหมดทั้งเรื่องเลยยิ่งดี อิิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ จุ๊บๆ

opera8100
8th January 2014, 22:35
ลูกแหละครับ ลูกกับ caroline แหละ
ส่วน mary read ก็ตายในภารกิจที่เราติดคุกไงครับ ที่ติดกับ anne bonny ครับ
anne รอดมาคนเดียว mary ตายคาคุก

caroline ก็ตายครับ ตายหลังจากทิ้งเราไป ลูกเราจะบอกตอนท้ายที่เราขับเรือ

LoSTe_[DeFronZo]
8th January 2014, 22:42
ที่ขึ้นเรือกับเราเป็นลูก Edward กับ caroline ส่วน caroline ตายหลังจากที่มีลูกแล้วไม่นาน

ส่วน mary read ตายในคุกเพราะครอดลูกแล้วเสียเลือดมากเลยตาย

ที่ให้เล่าให้หมดนี่เพราะเล่นอย่างเดียวไม่ดูเนื้อเรื่องป่ะเนี่ย

supertza
9th May 2014, 14:07
ลูกครับ จากนั้นเล่นไปเรื่อยๆ Edward จะได้เมียใหม่ครับฉากจบ จะมีลูกเพิ่มอีก 2 คน รวมเป็น 3 คน
ลูกเมียเก่าคือผู้หญิงเป็นคนโต ส่วนอีกสองคน เป็นผู้ชายและผู้หญิง ผู้ชายคือ พระเอกภาค 3 ครับ