PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : metal gear rising: revengeance ซื้อมาละ

Sathienpong
10th January 2014, 04:58
metal gear rising: revengeance ซื้อมาละ วันที่ 9/01/57
ตอนแรก Activation key นั่งเช็งสักพัก หาวิธี restrict zone จนได้ครับบ ^ ^

armakusarecord
11th January 2014, 19:42
เกมหายไปจาก Steam เมื่อไหร่ก็มาบอกด้วยนะครับ

thesheep
11th January 2014, 22:00
แบไต๋บอกวิธีการซื้อหน่อยได้เปล่าครับ ผมอยากจะซื้อ L.A Noire กับ GTA IV Complete Edition

Sathienpong
12th January 2014, 10:56
แบไต๋บอกวิธีการซื้อหน่อยได้เปล่าครับ ผมอยากจะซื้อ L.A Noire กับ GTA IV Complete Edition
GTA IV กับ L.A Noire ผมซื้อที่เว็บรัฐเชีย METAL GEAR RISING : REVENGEANCE ซื้อ Key โซนยุโรปแล้วมา restrict zone ครับบ

zxcvufe22
12th January 2014, 11:22
GTA IV กับ L.A Noire ผมซื้อที่เว็บรัฐเชีย METAL GEAR RISING : REVENGEANCE ซื้อ Key โซนยุโรปแล้วมา restrict zone ครับบ
เกมมันไม่หายหรอครับ

thesheep
13th January 2014, 08:29
เนะนำเว็บรัฐเชียที่ใช้ GTA IV กับ L.A Noire ได้เปล่าอยากได้จริง :gamer

jeditrainer
13th January 2014, 11:33
เหตุที่เกมนี้ไม่วางขายในบ้านเราก็เพราะเกี่ยวพันกับตัวบอสในเกมเองนั่นแหละ ตัวที่ชื่อMonsoon ซึ่งมันเป็นเขมร
แล้วในเกมก็ยังมีวีดีโอคอลของตัวเอกกับเพื่อนในหน่วยเกี่ยวกับหมอนี่แล้วก็ลามไปพูดถึงเขมรด้วยว่าเป็นประเทศที่
ห่วยแตกอะไรแบบนี้ แล้วประเทศของเราซึ่งอยู่ในภูมิภาคเดียวกับเขมรก็พลอยซวยไม่วางขายไปด้วย เพื่อหลีกเลี่ยง
ข้อพิพาทละมั้ง อย่างที่EA โดนจีนฟ้อง แล้วไม่รู้ว่าKonami คิดว่าประเทศเรามีส่วนได้ส่วนเสียกับเขมรไปด้วยจาก
ข่าวคนที่คุณก็รู้ว่าใครที่ไปจิ๊จ๊ะกับฮุนเซ็น จนเป็นข่าวดังไปทั่วโลก มันน่าคิดนะ

DeKidZapper
13th January 2014, 12:03
เหตุที่เกมนี้ไม่วางขายในบ้านเราก็เพราะเกี่ยวพันกับตัวบอสในเกมเองนั่นแหละ ตัวที่ชื่อMonsoon ซึ่งมันเป็นเขมร
แล้วในเกมก็ยังมีวีดีโอคอลของตัวเอกกับเพื่อนในหน่วยเกี่ยวกับหมอนี่แล้วก็ลามไปพูดถึงเขมรด้วยว่าเป็นประเทศที่
ห่วยแตกอะไรแบบนี้ แล้วประเทศของเราซึ่งอยู่ในภูมิภาคเดียวกับเขมรก็พลอยซวยไม่วางขายไปด้วย เพื่อหลีกเลี่ยง
ข้อพิพาทละมั้ง อย่างที่EA โดนจีนฟ้อง แล้วไม่รู้ว่าKonami คิดว่าประเทศเรามีส่วนได้ส่วนเสียกับเขมรไปด้วยจาก
ข่าวคนที่คุณก็รู้ว่าใครที่ไปจิ๊จ๊ะกับฮุนเซ็น จนเป็นข่าวดังไปทั่วโลก มันน่าคิดนะการเมืองก็มีส่วนทำให้เกมสืซวยได้ :rofl

jeditrainer
13th January 2014, 14:18
การเมืองก็มีส่วนทำให้เกมสืซวยได้ :rofl

แล้วที่EA โดนฟ้องนี่มันไม่ได้เกี่ยวกับการเมืองการปกครองของจีนเหรอจ๊ะ กรุณาคิดเยอะ ๆ ก่อนพิมพ์ก็จะดีนะ
ถ้าไม่ได้เกี่ยวกับด้านนั้น จีนมันจะฟ้องEA ทำพระแสงด้ามง้าวอะไรละจ๊ะ คิดน้อย ๆ ระวังต่อไปจะเป็นเหยื่อชั้นดี
ของคนที่คิดเยอะ ๆ นะจ๊ะ ขอบอก

DeKidZapper
13th January 2014, 17:58
แล้วที่EA โดนฟ้องนี่มันไม่ได้เกี่ยวกับการเมืองการปกครองของจีนเหรอจ๊ะ กรุณาคิดเยอะ ๆ ก่อนพิมพ์ก็จะดีนะ
ถ้าไม่ได้เกี่ยวกับด้านนั้น จีนมันจะฟ้องEA ทำพระแสงด้ามง้าวอะไรละจ๊ะ คิดน้อย ๆ ระวังต่อไปจะเป็นเหยื่อชั้นดี
ของคนที่คิดเยอะ ๆ นะจ๊ะ ขอบอก

ก็ไม่ได้คิดไรมากหรอกน่ะ ล็อกก็ไม่เล่นไม่ล็อกก็เล่น :gamer

nokung
14th January 2014, 00:44
ผมกลัวอย่างนึงว่าแผ่นแท้ PC จะไม่ออกเพราะ Konami JP จะไม่สนใจ PC ใครพอมีข่าวที่น่าเชื่อถือก็บอกๆกันด้วยนะครับ อยากได้นั้นแหละแต่ไม่อยากเสี่ยง