PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกมส์หน่อยครับ

extrarw
10th January 2014, 18:18
อยากได้เกมส์เล่นได้หลายๆคนครับไว้เล่นกับเพื่อนผ่านสตรีมรึวงแลนก็ได้ครับ
ขอเป็นเกมส์แนวแบบบังคับคล้ายๆพวก FPS ครับแต่ไม่จำเป็นต้องเป็นพวกปืนอย่างเดียวก็ได้ครับ(เผื่อมีอย่างอื่นก็ได้ครับ)
แต่ก่อนเล่น Left4Dead2 ผ่านสตรีมกับเพื่อนมาจนตอนนี้เบื่อแล้วครับ อยากขอคำแนะนำด้วยครับ :cool:

edit : โพสบอร์ดนี้เพราะไม่ได้ต้องการ Request ให้อัพมาให้โหลดครับผม

satornarm
10th January 2014, 19:34
Borderlands 2 กับ Dead Island เคยยังครับ

extrarw
10th January 2014, 20:53
Borderlands 2 กับ Dead Island เคยยังครับ
ขอบคุณมากครับ ไว้เดี๋ยวจะลองดูนะครับ :cool: