PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Metro 2033 บัคหน้ากากแก็สครับ(มันจะผิดหมวดมั้ยเนี้ย)

muek9999
20th September 2011, 17:46
ผมเล่นรอบแรกอะครับ

เล่นด่าน เด้ด ซิตี้ อะครับเล่นไม่เรื่อยๆพาวิ่งมาเจอเพื่อนเราแล้วอะครับผมก็กดเก็บหน้ากากแก็สพอกดเก็บแล้วมันก็ตกเฉยอะครับออกเข้าใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม

รอบที่สอง

ผมลอง นิวเกม ดูเล่นมาถึงเด้ดซิตี้อะครับ(ตอนเด้ดซิตี้ที่เราเพิ่งขึ้นมาจากใต้ดินอะครับ)ผมก็กดเก้บหน้ากากตรงนั้นไม่ได้อะครับ

งงมากครับใครพอมีวิธีแก้หรือแครกฟิกก็ช่วยทีครับ อยากเล่นมากเลยครับ

muek9999
20th September 2011, 20:04
ช่วยทีครับ หาแคร็ก หาวิธีแก้มาหลายวันแล้วครับ อยากเล่นมากๆเลยเกมแนวนี้อะ