PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอพื้นที่กระทู้ระบายครับ

ballba
13th January 2014, 01:06
ก็ผมมันไม่หล่อนิ ไม่ได้รวย ไม่ได้เหมือนกับเขา ที่จะเป็นคนที่แสนดี ดีชิพหาย

ผมมันไม่มีเฮรี่ยไรเลย ไม่มีคนสนใจ

เป็นแค่คนที่ถูกมองข้ามไป ที่หลายๆคนไม่เคยมองเห็น

ไม่เคยมีตัวตน ถึงไม่มีคนมารักเลย

แค่นี้หละครับ ขอบคุณครับ :o

เดี๋ยวผมรู้สึกประชดอะไรอีกจะมาต่อ

Imyour
13th January 2014, 01:12
ก็ผมมันไม่ได้เลวเหมือนเขาเธอถึงไม่รัก
เอามั่งๆ อิอิ

ballba
13th January 2014, 01:15
ก็ผมมันไม่ได้เลวเหมือนเขาเธอถึงไม่รัก
เอามั่งๆ อิอิ

เอาตรงๆผมก้อารมนี้หละ แค่ประชดเฉยๆ ให้มันตรงข้าม

ผมมันไม่ได้เลวพอ ไม่ได้หลายใจเป็นเหมือนใคร ทิ้งใครก็ไม่เป็น

เลยไม่มีใครมารัก T T

โครตซื่อเลย :o

ไม่ได้เป็นคนเด่นดัง เหมือนเขา

ที่จะมีแฟนคลับ ที่จะมีคนมาชอบเยอะแยะ ที่จะมีตัวเลือก

TT

neverdia
13th January 2014, 03:49
คนหน้าตาดีแต่ไม่มีแฟนก็เยอะแยะไป เพราะงั้นคนเฮือกไม่ต้องน้อยเนื้อต่ำใจ

wpspo2499
13th January 2014, 06:07
เอาตรงๆผมก้อารมนี้หละ แค่ประชดเฉยๆ ให้มันตรงข้าม

ผมมันไม่ได้เลวพอ ไม่ได้หลายใจเป็นเหมือนใคร ทิ้งใครก็ไม่เป็น

เลยไม่มีใครมารัก T T

โครตซื่อเลย :o

ไม่ได้เป็นคนเด่นดัง เหมือนเขา

ที่จะมีแฟนคลับ ที่จะมีคนมาชอบเยอะแยะ ที่จะมีตัวเลือก

TT

แต่ในนี้พี่เป็นคนดังนะครับ :o

Mcarmy
13th January 2014, 07:47
แหม่ที่ปรึกษาปัญหาความรักก็มีเรื่องน้อยใจเหมือนกันแฮะ

jamebanjen
17th January 2014, 12:40
งอนแฟนเหรอครับ ฮ่าๆ

eswc2012nerverdie
19th January 2014, 02:19
อ้าว หมดยุค คลาสโนว่าแล้วหรอพี่ภูมิ -_-

gikkik
19th January 2014, 19:04
ก็ผมมันไม่หล่อนิ ไม่ได้รวย ไม่ได้เหมือนกับเขา ที่จะเป็นคนที่แสนดี ดีชิพหาย

ผมมันไม่มีเฮรี่ยไรเลย ไม่มีคนสนใจ

เป็นแค่คนที่ถูกมองข้ามไป ที่หลายๆคนไม่เคยมองเห็น

ไม่เคยมีตัวตน ถึงไม่มีคนมารักเลย

แค่นี้หละครับ ขอบคุณครับ :o

เดี๋ยวผมรู้สึกประชดอะไรอีกจะมาต่อ

ผมอ่านแล้วก็รู้ครับว่า จขกท อยากระบาย
.
.
.
มาครับ ไปกับผมไป ไปที่บ้านผม
.
.
.
.
ที่บ้านผมมี สีหลายชนิดให้ระบายครับ