PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมจะขาย ID Steam ต้องเตรียมไรบ้างครับ

Price
16th January 2014, 00:26
ผมจะขาย ID Steam ต้องเตรียมไรบ้างครับ
คือผมจะเลิกเล่นเกมส์แล้วครับ
จะไปเปิดเซิฟแจกไฟล์ 18+ เอาเงินไปเช่า Colo ไรงี้ แต่ถ้าเล่นเกมส์ก็จะเล่นเกมส์ออนไลน์ไปครับเพราะ notebook ผมเริ่มเก่าแล้ว
คือต้องเตรียมไรบ้างครับ อีเมล์ steam ผมก็ใช้สมัครอะไรไปเยอะมากแล้วไม่รู้จะขายออกไหม

boomman
16th January 2014, 08:16
คงต้องดูว่าเกมส์ ในคลัง ส่วนมากมาจาก humble หรือเปล่า , เกมส์แจกฟรีมีเยอะไหม = (ส่วนมากไม่ค่อยอยากซื้อหรอก)

ถ้ามีเกมส์ที่ซื้อในปี 2013 ก็ได้ราคาเยอะพอควร

เตรียมก็ ราคา ไอดี พาส ให้เขาโอนมา เอาไอดีให้เขาไปเปลี่ยน เมล พาส งับ