PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคนเล่นเกม Hearthstone: Heroes of Warcraft ของ Blizzard ยัง

sarayou
16th January 2014, 22:23
พอดีได้เล่นตัว Beta อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงยังไม่ได้โหลดมาเล่นเลยสมัครไว้นานจนลืมเลย:sweat

momowalker
16th January 2014, 22:36
สนุกดีครับ เล่นง่่ายๆ เข้าใจง่าย มีระบบ arena คือ จัดกองการ์ดแบบสุ่มแล้วไปเล่นแบบสะสมแต้ม
แล้วก็มีระบบ ฮีโร่ เก็บเวลปลดการ์ด แล้วก็ระบบคราฟการ์ด ครับ
1 ตาใช้เวลาเล่นไม่นานแล้วก็ในเกม มีระบบเควส ให้เก็บ เงินซื้อสำหรับมาเปิด ลุ้นเหมือน การ์ดเกมอื่น ครับ ภาพสวยดี
ว่างๆลองโหลดมาเล่นดูน้า เกมไม่ใหญ่มากครับ

Ezios
17th January 2014, 07:00
อยากได้ key เกมนี้มากๆ มีใครมีเหลือมั่งไหมครับ