PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำ ROM ที่จุไฟล์ได้เยอะๆหน่อยครับ

portroyal111
20th January 2014, 16:53
คือตอนนี้คอมผมมันเริ่มจะเต็มแล้วล่ะครับ กะว่าจะลบข้อมูลบางก็เสียดาย ก็เลยอยากรู้ว่าพอจะแนะนำรอมที่สามารถจุไฟล์ได้เยอะๆ แล้วใช้งานได้เทียบเท่า Flash Drive หรืออะไรพวกนี้อ่ะครับ

แนะนำหน่อยนะครับ บอกราคาตามท้องตลาดด้วยยิ่งดีครับ คือไม่รู้จักจริงๆครับ ทั้งชีวิตเคยใช้แต่ Flash Drive กับแผ่น DVD

armakusarecord
20th January 2014, 16:57
ซื้อ HDD เพิ่มสิครับ ถ้าใช้เพียงแค่เก็บข้อมูลก็ WD Green 4TB หรือถ้าเอาแบบพกพาก็ External Hard Drive

USED_JKG
20th January 2014, 23:08
ผมว่า External Hard Drive เป็นทางเลือกที่ดีนะครับ