PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ณ ปัจจุบันนี้ Dilblo 3 มันมี Crack หรือยังครับ

blacklotus55
20th January 2014, 19:45
ณ ปัจจุบันนี้ Dilblo 3 มันมี Crack หรือยังครับ แบบว่ารอมาหลายปีแล้ว

แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตาสูบแต่เกมส์เถื่อนตลอดมาไม่เคยซื้อแท้มาหลายปีแล้ว (ตอนเด็ก ๆ ซื้อแต่แท้ เถื่อนไม่คยสูบ)

ถ้ามีแล้วเอาจากไหนอ่ะครับ แบบว่าจนบัดนี้ก็ยังรออยู่อ่ะ ใครมีแหล่งบอกมั่งดิครับ

DeKidZapper
20th January 2014, 20:23
diablo3 มันเป็นเกมส์ออนไลน์ไปแล้วคงไม่มีเถื่อนหรอกจร้าท่านไม่ล่องซื้อแท้ล่ะแพทใหญ่กำลังจะมาเร็วๆนี้