PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเกมส์หน่อยครับ

effkup01
24th January 2014, 21:31
งบ 1500 True ตอนแรกว่าจะซื้อ DayZ มาเล่นและ เห็นเขาบอกโดนแบน IP เลยเศร้าใจ เลยอยากจะถามว่ามีเกมส์อะไร คุ้มๆ บ้าง งบก็ ตามนั้นเลยครับ .....ขอบคุณครับ:p

portroyal111
24th January 2014, 21:37
ลองไปหาดูเกมส์ของค่าย Valve ดูครับ ใน Steam

เห็นว่าโดนแบน DayZ หนิ ไม่ต้องไปง้อครับ เล่นของค่าย Valve เลย เกมส์ถูก ซักพักแจกฟรีอีก

DotA 2 , Team Fortress 2 , Left 4 Dead 2 ,Portal 2 , Counter Strike GO
เยอะครับ ลองหาเล่นดู

อ้อ! ถ้ามีตังก็ลอง COD GHOST ดูนะ ไม่ใช่อะไรหรอก ผมไม่เคยเล่น ฮ่าๆๆ เลยอยากรู้ว่า Multiplayer มันเป็นยังไง จะไปลองซื้อดู

หรือถ้าข้างบนนู้นเล่นหมดแล้วก็เก็บตังรอเกมส์ค่าย Ubisoft ดีกว่าครับ ไม่กี่เดือนเอง

effkup01
24th January 2014, 21:39
ลองไปหาดูเกมส์ของค่าย Valve ดูครับ ใน Steam

เห็นว่าโดนแบน DayZ หนิ ไม่ต้องไปง้อครับ เล่นของค่าย Valve เลย เกมส์ถูก ซักพักแจกฟรีอีก

DotA 2 , Team Fortress 2 , Left 4 Dead 2 ,Portal 2 , Counter Strike GO
เยอะครับ ลองหาเล่นดู

อ้อ! ถ้ามีตังก็ลอง COD GHOST ดูนะ ไม่ใช่อะไรหรอก ผมไม่เคยเล่น ฮ่าๆๆ เลยอยากรู้ว่า Multiplayer มันเป็นยังไง จะไปลองซื้อดู

หรือถ้าข้างบนนู้นเล่นหมดแล้วก็เก็บตังรอเกมส์ค่าย Ubisoft ดีกว่าครับ ไม่กี่เดือนเอง

เกมส์อะไรเหรอครับของ UBISOFT

VaproHonoR
24th January 2014, 21:59
ท่านportroyal111น่าจะหมายถึงwatch dogsมั้งครับ เกมนี้ผมก็รอเหมือนกันแแต่คอมคงไม่ไหว:sweat