PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับการผายลมนะครับ (ขำๆนะครับไม่ซี)

JaFah
25th January 2014, 15:17
คือแบบว่าเวลา พวกคุณ ผายลมต่อหน้าสาว ๆ อะไรอย่างงี้ คุณจะแก้ตัวว่าไงหรอครับ

บังเอิญว่าวันนี้ผม พาแฟนไป แต่งหน้า รำ อยู่ รร อะครับ

แล้วทีที่ ผมก็พูดหยอกกันกับแฟน แล้วบังเอิญพอดีผมหัวเราะหนักไปหน่อย ดันผายลมดังซะงั้น แล้วในห้องมีแต่ ผญ หมดซะด้วย

พอผมผายออกเท่านั้นแหละ เสียงดังบ้าง ผมเลยแก้ตัวว่า พื้นมันเลื่อนเลยมีเสียง อายนะครับ แล้วสีหน้าของแต่ล่ะคนก็มองผมยังไงไม่รู้

พวกคุณแก้ปัญหายังไงหรอครับ ??

รู้สึกอาย ><''

lazy
25th January 2014, 15:20
ผมจะตอบว่า "หอมปะ"

TAnwa1219
26th January 2014, 01:16
ก็ยิ้มให้ แล้วหัวเราะ กล่าวขอโทษ ปนมุขตลก

ถ้าสนิทหน่อยก็ หัวเราะกลบเกลื่อน