PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นCrysis2ไม่ได้ครับ ช่วยด้วย

DOLLARS
21st September 2011, 00:08
ผมลงCrysis2แผ่นแท้อะครับ

แล้วพอวันนี้ลงวินโดวใหม่ พอลงเกมมันเด้งขึ้นมาให้ใส่ซีเรียล พอผมใส่แล้วมันขึ้นมาแบบนี้อะครับ ช่วยด้วยครับ:(

aM00DIEswedee
21st September 2011, 00:46
ประมาณว่า ซีเรียลมันใช้งานครบกำหนดแล้วอ่ะครับ... ตัวเล็กอ่านไม่ชัด... = ='

DOLLARS
21st September 2011, 08:46
ประมาณว่า ซีเรียลมันใช้งานครบกำหนดแล้วอ่ะครับ... ตัวเล็กอ่านไม่ชัด... = ='
ใช่ครับ ประมาณนั้นแต่ผมงงว่ามันคือยังไงคือลงเกมไปหลายรอบเหมือนกัน

Matizano
21st September 2011, 09:08
ต้องติดต่อไปหา EA ครับ ให้คนที่พอรุ้เรื่องอังกฤษคุยทางแชท ให้เขาปล็ดล็อกคีให้ คุณใช้คีเกินกำหนด
เพราะก่อนที่จะลบเกมหรือลงวินโดใหม่ คุณไม่ยอมทำการถอนคีย์ ถ้าถอนคีย์ทุกครั้งที่จะลบมันก็เหมือนใช้ได้ไม่จำกัด ไม่มีปัญหานี้เกิดขึ้น
ละก็ถ้าเอาคีไปลงที่อื่น หรือให้เพื่อนยืมไปลงมันก็นับสิท เช่นกันนะครับ

DOLLARS
21st September 2011, 11:49
ต้องติดต่อไปหา EA ครับ ให้คนที่พอรุ้เรื่องอังกฤษคุยทางแชท ให้เขาปล็ดล็อกคีให้ คุณใช้คีเกินกำหนด
เพราะก่อนที่จะลบเกมหรือลงวินโดใหม่ คุณไม่ยอมทำการถอนคีย์ ถ้าถอนคีย์ทุกครั้งที่จะลบมันก็เหมือนใช้ได้ไม่จำกัด ไม่มีปัญหานี้เกิดขึ้น
ละก็ถ้าเอาคีไปลงที่อื่น หรือให้เพื่อนยืมไปลงมันก็นับสิท เช่นกันนะครับออ ผมโง่อีกแล้ว

ปล.อ่อนภาษาอังกิดง่ะT^T

zerozaza01
21st September 2011, 14:26
ออ ผมโง่อีกแล้ว

ปล.อ่อนภาษาอังกิดง่ะT^T

ไม่ได้ โง่ หรอก แค่รู้เท่าไม่ถึงการ์ณ