PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : red dead redemption ใช้Dead eye ยังไง

YamYam
26th January 2014, 23:32
ผมจะใช้ Dead eye ,มันต้องกดปุ่มอะไรครับ ผมทำให้ภาพมันslowได้แล้ว แต่มาร์กจุดไม่ได้ ต้องกดปุ่มไหนครับ ลองทุกปุ่มแล้วก็ไม่ได้
หรือว่าต้องเล่นเกมส์ไปสักพักก่อนหรือเปล่าครับ เพราะผมเล่นไปนิดเดียวเอง

ปล.ผมเล่นบนPS3

The_O
27th January 2014, 01:04
เเรกๆจะยังมาร์คจุดยิงไม่ได้ครับ ต้องเล่นไปสักพักอย่างที่คุณเข้าใจน่ะเเหละครับ
รู้สึกจะช่วงที่เราไปช่วยเจ้าของร้านโชว์เคลื่อนที่ก่อนครับ ถึงจะได้สกิลมาร์คเวลายิงมา

gikkik
28th January 2014, 21:31
น้องผมเล่นก็ใช้ไม่เป็นตั้งนานอะครับ 555 ใช้เป็นแล้ว เกิดเลย