PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Code popup หน่อยครับ

ball123005
27th January 2014, 03:05
ตามหัวข้อเลยครับคือผมอยากได้ โค้ด popup แบบ โหลดเข้าหน้าบล๊อคแล้ว ขึ้น แทบใหม่ ขึ้นสักแปป นึงแล้วปิดเองครับ

อยากได้แบบจับเวลาด้วยครับ เช่น 24 ชมขึ้น 1ครั้ง

คือ ให้มันขึ้นมาแล้วปิดเอ่ะครับ

ตอนนี้ใช้ตัวนี้อยู่ครับ

<script type="text/javascript">
document.body.onload= function(){
window.open('-------', 'poppage', 'toolbars=0, scrollbars=1, location=0, statusbars=0, menubars=0, resizable=1, width=9, height=9, left = 300, top = 50');
}</script>

วอนผู้มีความรู้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ