PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปวดหัวจนหัวนมระเบิด

9GAG_in_Thai
28th January 2014, 20:03
http://www.youtube.com/watch?v=XVr9xakjoRk&list=UURy1n5_buuHYy9B3GCWzwMw&feature=c4-overview

กลับมาอีกครั้งแล้วเนี๊ยนะฮะ(ทำเสียงดีเจ)
ขอบคุณทุกๆคนที่สนับสนุนและกดไลค์นะครับ แล้วผมจะไม่ทำให้พวกคุณผิดหวังหรือเสียเวลาแน่นอน
-----------------------
ใครดูจบจะกดไลค์หรือกดแชร์ก็ได้แล้วแต่นะครับ แต่ถ้าทำผมขอบพระคุณอย่างยิ่งเลยที่ช่วยสนับสนุน ผมอยากให้ท่านผู้ชมได้เสนอแนะติชมผมบ้างเผื่อผมจะได้รู้ข้อดีและข้อเสียของตัวเองแล้วจะได้นำไปแก้ไขพัฒนากันต่อไปขอบคุณที่เข้ามาชมจนจบจริงๆนะครับ -////-

manglove
28th January 2014, 20:36
ช่วยผมด้วยผมจมน้ำครับบบบบบบบบบบบบบบบ

ปล.เพราะคิดลึก(ก็นึกไปถึงหัวนมสวยๆอมชมพูหน้า:p)

:o

มุขควายเครียดเลยยย:o

thetopzrr
28th January 2014, 20:49
ช่วยผมด้วยผมจมน้ำครับบบบบบบบบบบบบบบบ

ปล.เพราะคิดลึก(ก็นึกไปถึงหัวนมสวยๆอมชมพูหน้า:p)

:o

มุขควายเครียดเลยยย:o

ผมก็จมลึกเหมือนกันท่าน :sweat

manglove
28th January 2014, 21:05
ผมก็จมลึกเหมือนกันท่าน :sweat

:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o