PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับการเรียนเทคนิคคอมพิวเตอร์

gosak2538
29th January 2014, 21:44
ตอนนี้ผมมาถึงทางแยกแล้วครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ
สาขา เทคนิคคอมพิวเตอร์(ปวส) ราชมงคลล้านนา
มีใครเรียนสาขานี้ไหมครับ แล้วจบมาทำงานเกี่ยวกับอะไรเหรอครับ ขอบคุณครับผม

markops
30th January 2014, 09:36
ตอนนี้ผมมาถึงทางแยกแล้วครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ
สาขา เทคนิคคอมพิวเตอร์(ปวส) ราชมงคลล้านนา
มีใครเรียนสาขานี้ไหมครับ แล้วจบมาทำงานเกี่ยวกับอะไรเหรอครับ ขอบคุณครับผม
เรียนต่อ ครับ - - หัวดีไป วิทยาคอมพิวเตอร์ หัวดีหน่อย ไป IT

บอกตามตรง ปวส หากินได้แค่ 9000+ นิดๆทำไรไม่ได้หลอก เดียวนี้ เด็กเสริฟอาหารอย่าง ป.ตรีเลย - -