PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามพี่โจ๊กเกอร์ นิดนึงครับ

nuukrit
21st September 2011, 09:56
ทางร้านพี่โจ๊กเกอร์ รับซ่อม psp GO เปล่า ครับ พอดี ญาติ ซื้อมาให้ และเห็นว่าเลิกผลิตแล้ว เลยอยากถามว่าพี่ รับซ่อมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

heroxaxl
21st September 2011, 23:07
น่าจะรับซ่อมนะครับ เพราะเห็นพี่jokerเคยมีอะไหล่ Psp Go
รบกวนขอข้อมูล รายระเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
เช่น เครื่องเป็นอะไร

ขอบคุณครับ

nuukrit
22nd September 2011, 18:52
ป่าวครับ แค่ถามไว้ ถ้าเกิดเป็นอะไรขึ้นมาจะได้ส่งซ่อมได้

FROZEN
22nd September 2011, 22:04
รับแน่นอนครับ มาร้านพี่เค้าเลย ถ้าพังอ่ะ เค้ามีคนซ่อมได้อยู่ที่ร้านแล้ว - - ถ้าไปซ่อมร้านอื่น ก็ต้องส่งไป สะพานเหล็ก อยู่ดี ^^

ร้านพี่เค้า รับทุกเครื่องครับ