PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเป็นโรคจิตครับ ออกจะ 18+ นะครับ

nodoka
1st February 2014, 12:45
เรื่องนี้ผมไม่กล้าเล่าให้ใครฟังเลยครับ เพราะกลัวบางคนที่ได้ยินเรื่องผมจะหาว่าผมเป็นโรคจิตและอาจจะทำให้ไม่มีใครยุ่งกับผม

ผมเลยคิดว่าถ้ามาโพสระบายในนี้น่าจะไม่เสียหายและอาจจะได้รับคำแนะนำดีๆ ผมคิดอยู่นานมากว่าจะโพสดีหรือเปล่า

เริ่มเรื่องกันเลยครับ จริงๆผมเป็นมานานมากแล้วครับ คือผมเป็นคนที่เกิดอารมณ์ทางเพศเมื่อเห็นเท้าของผู้หญิง

แต่ไม่ใช่ว่าแค่เห็นเท้าผู้หญิงเฉยๆแล้วจะเกิดอารมณ์พุ่งพล่านขนาดนั้นนะครับ มันต้องมีองค์ประกอบอื่นๆด้วย

เช่น ใส่ชุดวาบหวิว ไม่ใส่เสื้อผ้า โพสท่าเซ็กซี่ หรือผู้หญิงตามคลิป XXX ต่างๆ ซึ่งเมื่อได้เห็นเท้าแล้วจะทำให้ผมเิกิดอารมณ์มากที่สุด

และไม่ใช่ว่าจะเกิดอารมณ์กับเท้าของผู้หญิงทุกคนนะครับ ต้องเป็นผู้หญิงที่มีเท้าที่สวยด้วย

งงไหมครับว่าเท้าสวยเป็นยังไง แต่ผมมีวิธีตัดสินครับว่าเท้าใครสวยหรือไม่สวย

นี่แหละครับเป็นปัญหาที่ผมเจอ จริงๆมองว่าเป็นรสนิยมก็ได้ครับ เพราะบางคนก็มีที่ชอบผู้หญิงขาสวย มือสวย ตาสวย ฯลฯ

แต่มองอีกมุมก็เหมือนโรคจิตอ่ะครับ เลยไม่กล้าที่จะเล่่าให้ใครฟัง

ผมควรจะถึงขั้นไปหาจิตแพทย์เลยหรือเปล่าครับ หรือว่ามันเป็นเรื่องปกติ

ขอบคุณที่รับฟังครับ

ปล. ผมเคยหาข้อมูลจากในเว็บ ผมเข้าข่ายอาการที่เรียกว่า Foot Fetish ครับ แต่ของผมอาจไม่รุนแรงนักเท่าไหร

pkill1994
1st February 2014, 12:46
มันเป็นรสนิยมทางเพศของคุณหรื่อเปล่า

มันอาจจะไม่เป็นอย่างที่คุณคิดก็ได้นะ

boysornsit
1st February 2014, 12:49
อย่าไปซีเรียสครับผมก็เกิดอารมณ์เวลาเห็นเท้าผู้ชายเหมือนกัน

haruchan
1st February 2014, 12:52
ผมชอบมองที่ ขา ตั้งแต่ตั้นขาถึงน่อง

Newdiamond
1st February 2014, 12:59
Foot job คงจะเหมาะกับคุณ มันไม่แปลกหรอกครับ รสนิยมของคนต่างกัน ยังมีคลิป foot job เลย มันก็ต้องมีคนชอบบ้างแหละ แต่จะมากจะน้อยนั้นก็ไม่รู้

เอาเป็นว่าอย่าให้รสนิยมเรื่องเท้านั้นมีอิทธิพลในชีวิตคุณมากเกินไปละกัน แค่นี้ก็อยู่ได้อย่างมีความสุขแล้ว

zupermax
1st February 2014, 13:02
ปกติครับ อย่างผมก็มองขาก่อนหน้าซะอีกอีก

อย่าไปซีเรียสครับผมก็เกิดอารมณ์เวลาเห็นเท้าผู้ชายเหมือนกัน

เอ๊ ?? http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-77.gif http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-77.gif http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-77.gif

Granado
1st February 2014, 13:24
คุณอาจจะเป็นมาโซคิซก็ได้

Namies123
1st February 2014, 13:32
ปกติครับไม่มีอะไร สบายใจได้ :yes

TiTleX
1st February 2014, 13:34
พอจะมีรูปปลากรอบเท้าสวยๆ ไหมครับ ;)
ส่วนตัวผมชอบดูที่น่องเท้าครับ แต่ส่วนมากคนน่ิองขาวเนียน หน้าตาจะมีสิวไม่ก็ไม่สวยซะงั้น

maxLiverpool
1st February 2014, 14:04

:rofl 5555 เรียบร้อยสิครับ

double6
1st February 2014, 14:17
คนบ้าอะไร YES เท้า:o
ป.ล. ผมล้อเล่นนะครับ ก็ถ้ามันไม่ได้ไปทำความเดือดร้อนให้ใครก็ไม่เป็นไรมั้งครับ กลับบ้านแล้วมา FAP เองจบข่าว

manglove
1st February 2014, 14:23
ไอ้โรคจิต

:oล้อเล่นหน้า

NNP9MR
1st February 2014, 14:25
สัดส่วนผู้หญิงออกจะสวยงาม รูป หัว จน เท้า สำหรับคนที่ชอบที่ใช่เเล้วมันน่า.... อยู่ที่ว่าเราชอบส่วนใหนเป็นพิเศษ เช่น ขาอวบๆ บั้นท้ายใหญ่ๆ เวลาใส่ชุดรัดๆเเน่นๆฟิตๆ นะ เเหม่ มันช่าง
ยกตัวอย่างนะครับ อ้างอิงส่วนชอบนิดหน่อย
มันก็เเล้วเเต่ความชอบกันไป

Bot@sky
1st February 2014, 14:37
อย่าคิดมากเลยครับ ผมยังชอบที่มือเลย มือสวยนี่ยิ่งชอบอ่ะ

offerre
1st February 2014, 14:59
มันแล้วแต่คนมองอะครับ ไม่งั้นถ้าผู้ชายจำเป็นต้องมองแค่ว่าหน้าตาดีส่วนอื่นไม่มอง ก็มีแต่ผู้ชายที่ชอบผู้หญิงคนเดียวกันทั้งโลกละครับ
อย่างผมอะ ชอบมองขาอ่อน ต้องขาว ต้องไม่ย่น ต้องเนียน ที่สำคัญต้องใส่กางเกงขาสั้น แต่ไม่สั้นแบบสก๊อยอะ เอาสั้นแบบพอเห็นก็พอ ไม่เอาสั้นเสมอจิมิอะครับ และหน้าตาต้องให้นะ ผมถึงจะเกิดอารมณ์ 555+
มีอีกหลายๆอย่างที่ต้องมองเยอะแยะกว่าจะเกิดอารมณ์นะ จขกท.ลองคิดดูดีๆว่ามีส่วนไหนอีกไหมที่ไม่ใช่แค่มองเท้าอะ

[Really~Nuts]
1st February 2014, 15:15
เคสของคุณผมว่าก็ไม่ประหลาดมากนะ เพราะแต่ละคนจะมีส่วนที่ชอบไม่เหมือนกัน ถ้าโรคจิตจริงๆต้องเป็นพวก Foot fetishism (http://en.wikipedia.org/wiki/Foot_fetishism)

kijpat
1st February 2014, 15:17
ธรรมดาครับ เป็นกันได้ทุกคน อย่างผมนี่ก็ชอบมองตูดหญิงนะ ยิ่งกลมๆงอนๆอวบๆนี่น้ำลายหกเลยขอบอก 555+

metalstock
1st February 2014, 18:41
ไม่โรคจิตหรอกครับ ผมว่ามันก็ไม่แย่ขนาดนั้นนะ

ผมเองก็ชอบขาอ่อน กับอวัยวะตรงนั้นอะนะครับ

Most
1st February 2014, 19:08
เอ่อมันก้ไม่แปลกหรอกครับแบบความชอบแต่ละคนมันก้ไม่เหมือนกันหรอกนะแต่ถ้าไปคิดมากบางทีมันก้ไม่มีประโยชน์อะครับ

Pop_PeR
1st February 2014, 20:59
อืมม ม ม ก็เหมือนผม อ่ะ เเต่ผมไม่ถึงขนาดคุณ ก็เเค่ รู้ว่า ขาผู้หญิงคนไหน สวย ไม่สวยเท่านั้นเอง <ไม่ใช้เท้านะ>
บอกตรงๆ ไม่มี ขาใครสวย เท้า เเม่ผมอีกเเล้วครับ ^___________^"

ManKP
1st February 2014, 21:04
ปกติครับ ไม่ต้องเครียดหรอก

พี่ ดูคลิป ทุกวัน เห็นสาวๆทุกวัน wow ทุกวัน ไม่เห้นเป็นไรเลย

ไอ พวกที่ไปว่าน้องเขาก็...นะ = =

ทุกสิ่งทุกอย่าง เป็นสิทธ์ของเรา อย่างไปเครียดครับ

I3lacKSwoi2D
1st February 2014, 22:20
ผมเกิดอารมณ์เวลาเห็นรักแร้ผู้หญิงอ่ะ แล้วก็อยาก ... กับมันมากด้วย นมไม่เท่าไหร่ แต่ก็มีส่วน

metalstock
1st February 2014, 22:49
ผมนี่เห็นขาอวบๆแล้วใจเต้นไม่เป็นจังหวะ อยากเลียมากครับ อันนี้พูดด้วยความหื่นเลย

tonkaw456
1st February 2014, 22:59
อย่าเครียดไปเลย มันเป็นรสนิยมของแต่ละคนนะคับ แต่ถ้าพูดถึงเรื่องโรคจิตรแล้วละก็คนไทยน่ะ
เป็นโรคจิตรร้อยละ 99 % เลยแหละ แต่อาการไม่มากคือเป็นกันนิหน่อย
ส่วนคนที่เข้าขั้นอาการหนักก็ประมาณ 9 %
จะมีคนปกติแค่ 1 % เอง ถ้าเทียบกับต่างประเทศแล้วเขาก็เป็นไม่น้อยกว่าเราหรอก
แต่เขาพบกับจิตรแพทย์ในเวลาที่เขาเริ่มมีอาการ และก็สามารถบำบัดได้บางส่วน
ฉะนั้นการพบจิตรแพทย์ของต่างประเทศเป็นเรื่องปกติ อย่าไปซีเรียดเลยนะคับ 555

eieihihija
1st February 2014, 23:05
แฟนคนก่อนผมให้เหตุผลของการคบกันกับผมว่า ผมเป็นคนมือสวย แบบนี้คุณคงพอโล่งอกนะครับ

LEGACY
1st February 2014, 23:18
โหยเยอะไปครับลองดูพวกหนังของฝรั่งรสนิยมเท้าจะเยอะมากกเป็นเรื่องปกติครับรสนิยมคนเราไม่เหมือนกันผมเองยังชอบรักแร้ผู้หญิงเลยเนียนๆนี่ชอบจัด คอก็เหมือนกัน :o หรือว่าผมจะโรคจิต โอ้วว ฟัค

thizo
6th February 2014, 15:59
ผมหนักกว่าคุณอีกนะ

เห็นผู้หญิงขาสวยๆ ไม่ได้

mandragon66
6th February 2014, 16:08
ธรรมดาครับ สบายใจได้