PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ i tunes และ Safari

Maggots
21st September 2011, 12:09
คือคอมผมใช้โปรแกรม i tunes ในการฟังเพลงครับ พอโหลดมาลงเสร็จมันก็แถมโปรแกรม web browser "Safari" มาด้วย
คืออยากจะถามว่าถ้าผมลบ Safari ออก แล้ว i tunes ยังจะใช้ได้อยู่ไหมครับ เพราะก่อนหน้านี้ผมเคยลบโปรแกรมเสริมของ i tunes
อย่างพวก quick time พอลบเสร็จ i tunes ใช้ไม่ได้เลย เลยต้องโหลดมาลงใหม่ ที่มาถามเพราะคอมผมใช้ web browser ตั้ง3ตัวครับ
มี IE Firefox แล้วก็ Safari อยากลบออกไปบ้างกลัวเครื่องมันจะหนักเกิน

ขอความกรุณาและขอบคุณล่วงหน้าครับ
:thank